Tam độc!

bác cũng vos giá 4 ah. em cutloss sang vig. rồi lại cutloss.dpg 30, csc mua 75 giờ thì :frowning:
điều căn bản nhất vẫn phải là kiên nhẫn

2 Likes

Chào các AC, em F0 đọc pic anh @Rongdo007 đã 1 thời gian và học hỏi dc rất nhiều điều thiết thực (đến nay tài khoản xanh tốt, dù đã có lúc đỏ, nhưng tinh thần lúc đó thoải mái, vì đã có những phân tích trước của các AC như a.R, c.HTT, …)
Có 1 số cp mà mấy nay 1 số ng lo lắng, như PSH, …, thì em cũng mua vùng gợi ý, và hiện nay đang hơi đỏ chút. Nhưng lúc này, cá nhân em đang gia tăng những mã đó! Vì tin tưởng có cơ sở là sẽ tăng ;), 1 vài tuần chỉnh trang, nhấp nháy chút thì cũng vẫn bình tĩnh thôi ạ.
1 phần tin tưởng những phân tích của a.R c.HTT…; 1 phần tự phân tích và tự ra quyết định cho bản thân.
Đã theo mấy pic của a.Rongdo007, em luôn cảm ơn những chia sẻ của anh và các AC trong pic. Thời điểm cuối năm này, rất mong a.R sớm bình ổn sức khoẻ, c.HTT, c.Miss cùng các AC sức khoẻ và công việc tốt lành để luộc bánh chưng đón tết :smile:

11 Likes

Mình chia sẻ thật là mình đang lỗ psh và mhc nhưng chưa hề thấy nghi ngờ, thấy lo lắng. Nếu nói chưa từng nóng ruột là sai, nhìn mã khác chạy mà nó chưa chạy thì cũng ngứa mắt lắm. Nhưng lo lắng thì chưa từng :heart_eyes:

18 Likes

Một ngày không hề tệ chút nào mà các anh chị. Nay em buồn tay vẫn vào d11. Cuối giờ vẫn tiếc nuối vì sáng ko vào thêm DLG nếu ko 1 ngày ăn trọn 13%. Đấy, em thấy em chơi ck trong quá trình học tập đầy thứ mang tên “ biết thế là giầu to” thế nhưng em hài lòng với sự giầu nhỏ của em.

7 Likes

Vậy anh chính là người bù đắp tiếc nuối cho em rồi đấy . :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

A/c vô rừng cao su bù đắp cho nhau nhé, ace đều ăn cơm tối rồi :rofl::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Huhu… mình chưa ăn cơm tối mà. Cẩu lương đến sớm quá

4 Likes

Đúng cái … sau PSH của em là MHC luôn vậy ạ :rofl:.
Em thì chả lo lắng gì, vì cơ bản ngồi lo có biến đc màu đỏ thành xanh với tím đâu cơ chứ :grin:. Đã có những phân tích, nhận định của các AC rồi thì cứ bình tĩnh mà Enter thôi ạ. :wink:
Đúng cái tiêu đề Pic a.R viết, tham vào vội; rồi cầu lãi nhanh, nóng; rồi thiếu phân tích => ko rõ… thì dễ tèo. Dù có cp tốt chăng nữa :sweat_smile:

6 Likes

Nhỏ… nhưng vẫn giàu, thì đúng là hài lòng rùi bạn ưi :joy:

5 Likes

Theo như anh gia cát dự thì con 22 của em tuần này sẽ cho em sung sướng đấy . Anh thấy say đắm vì vẻ đẹp của nó rồi .
Nếu nó tăng nhớ cho anh xin li bia cỏ vì đoán trúng nhen .

6 Likes

ko thấy HTT đâu cả, chả có j vui cả

9 Likes

chả ai vẽ tranh cả thôi để mình vẽ vậy

6 Likes

Xem đồ thị kỹ thuật

4 Likes

Anh lại tương tư

4 Likes

đồ thị TCM

9 Likes

đó đồ thị hình đầu rồng sắp bay lên không trung rồi

6 Likes

Hahaaa - anh xem đồ thị vui quá. E thấy cả dãy núi nhấp nhô lại còn màu xanh xanh chắc vẽ lúc trời tối mà đang ôm tương tư

4 Likes

Ôi anh giỏi vậy. DLG nay đánh hay thật.
Con 22 là con giề. Em có ko để còn chờ sung sướng.

2 Likes

Cái này em tưởng anh chụp điện tim của anh khi mãi ko tìm thấy chị HHT

5 Likes

Con 22 là con gì ạ? :laughing:

2 Likes