Tam độc!

Chị Miss có cập nhật hôm qua rồi nè bạn :wink:

3 Likes

Mỗi ngày phải hỏi một lần mới yên tâm ý. Chỉ mong a mau hồi phục thôi chứ mình cũng ko định hỏi cổ cánh gì đâu :joy:

3 Likes

Chị Miss ở tận HN lận, nên cũng như mọi người ko có ở gần anh Rồng đâu, mà anh Rồng k được sử dụng điện thoại thì chúng ta cũng không biết liên lạc làm sao cả. Hôm rồi ảnh khỏe chút ảnh lên F đó, nhiều khi chỉ cần ko có tin gì xấu cũng là 1 niềm vui :wink:

13 Likes

:handshake: cổ đông DIG đây :grin:

1 Likes

Không có tin gì có khi lại là tin tốt bạn nhỉ. Cầu trời cho mọi người bình an

3 Likes
5 Likes

Ngon quá!

1 Likes

Những phần chưa thoả thuận sau này người dân sẽ yêu cầu giá cao hơn vì giá đất lên. Việc giải phóng mặt bằng cũng không dễ dàng như cơm sườn cháo gà và thực tế nhiều dự án kéo dài hàng chục năm, thậm chí dài hơn vì lý do này, nhất là những nơi giá đất tăng cao.

1 Likes

Anh Rồng, chị HTT đều ổn cả, anh chị chỉ đang mệt và bận nhiều việc, cả nhà mình an tâm nha.
Về hàng họ thì cả nhà bám vào nhận định của anh R từ hôm trước và bảng tổng kết của @minhduc12122003 để đưa ra các quyết định mua bán cho bản thân nha. Gần Tết rồi nên các anh chị đều bận, mọi người cứ chủ động nha, F0 non như Miss còn làm được thì chắc chắn cả nhà mình sẽ làm tốt. Chúc cả nhà bình an và có bánh chưng 12kg thịt để khi a R rảnh, vào pic sẽ vui :heart_eyes::cherry_blossom::four_leaf_clover:
Anh @Rongdo007 ơi, em lại nhớ anh rồi. Hình như em đặt tên nick hơi sai, đáng ra không nên lấy tên là Miss để đỡ phải nhớ, đỡ bị lỡ, không được gặp anh dịp Noel năm nay :heart::rose::smiling_face_with_three_hearts:

36 Likes

Vậy là mừng rồi c ơi. Mấy ngày nay k thấy tin của 2 anh chị đó pic vắng hoe …

3 Likes

Nếu mua bán theo danh mục a R thì hôm nay tk xanh mờ. :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Các anh chị vắng nhà, nhà trống trải quá! Em nhớ tất cả mọi người. Nhớ cả cái cách c HTT mỗi lần đọc là c ấy like tất cả các comment…

7 Likes

E theo mhc mà do ngáo k biết điểm mua kkkk 1 cây trần nữa e mới đc về bờ :joy::joy::joy:

2 Likes

Nở rộ chơi ck theo room, chỉ cần 3 chữ cái. Thời đại công nghệ người người lập room, nhà nhà lập room. Cp đc các room hô hào đẩy lên, có những chủ room lập hàng chục room hàng nghìn người. Giờ rất khó phân tích cp vì sự điên rồ của đám đông. Mỗi tháng hơn 200k tk mở mới là mảnh đất màu mỡ cho các đội lái, các chủ sòng bạc. Hoseno muôn năm

22 Likes

Mình không cần tính cho họ đâu. Toàn ma lanh cả, chắc chắn DIG sẽ làm mọi thủ tục pháp lý và đền bù trước khi mở bán. Chỉ là họ sẽ làm hạ tầng dần dần từng khu để bán thôi

3 Likes

Những mã anh Rồng gởi cá nhân mình thấy đang tạo nền , chờ 1 xíu đủ tích luỹ sẽ đưa mọi người về quê ăn Tết lớn cả . Các anh không dễ gì bỏ qua lúc hút tiền như lúc này đâu .
Chữ NHẪN đặt lên đầu .

12 Likes

Chính xác, đầu tư mà không kiên nhẫn thì khó thành công lắm :smile:

7 Likes

kiên nhẫn thì có. thiếu mỗi tiền để mua hết list :smiley:

7 Likes

Không thiếu gì thiếu mỗi tiền :))

4 Likes

Đôi lúc phải tự vấn mình giá như con CEO mình mua giá 9.5 để đấy ko mua bán gì giờ phải x n lần ko . Con Vos mua giá 4 giờ cũng n lần ko . Hầu hết anh chị em đều có những con như vậy . Đều nuối tiếc . Khi nào thằng kế bên khoe hàng T3 về đã lãi 20% mà tâm ko rung . Mặt ko biến sắc thì may ra mới luyện được 1 phần chứ Nhẫn . Ngoài kiến thức phân tích tin và Kỹ thuật anh em mới như mình còn hỏng rất nhiều thì chỉ có chữ Nhẫn là dễ học hơn thôi .
Mọi người hãy cố gắng nhé .

10 Likes