Tam độc!

pic trước mình thấy vui hơn. toàn người cũ, cũng ít hỏi giá vs target

4 Likes

Phải tập làm quen thôi, tại F càng phát triển thì càng nhiều người mới, càng nhiều những câu hỏi như vậy :smile:

2 Likes

Morning cả nhà ạ, @tranvancuong dạo này mh cũng thấy ít bác hỏi mà, hay mh ko đọc được hết nhỉ

1 Likes

Cuối năm, a Rồng đang tích cực điều trị, chị HTT chắc quá bận công việc. Cộng với dịch bệnh đang lan mạnh quá. Các anh chị cuối năm bận rộn. Mong là qua đầu 2022, pic lại rôm rả đông vui ạ

7 Likes

A mau mạnh khoẻ a @Rongdo007 nhé.! Chúc mọi người ngày mới giao dịch nhiều may mắn.!

1 Likes

Vẫn luôn ở nhà đơi a Rồng và các ac về

1 Likes

đợt này anh Rồng ốm. nên k có người để hỏi.chứ như hôm rớt 20d chả loạn cả lên ngay

3 Likes

Chúc cả nhà ngày mới mạnh khỏe, giao dịch thành công

2 Likes

Bác rồng chưa về hả mọi người ?

2 Likes

hình ảnh

Nice day cả nhà. Ngoảnh đi ngoảng lại Tết đến đầu ngõ rồi cả nhà mình ạ. Cuối năm ai cũng bận rộn rồi anh Rồng lại ốm chưa khoẻ nên nhà hơi vắng. Mọi người ghé nhà uống chén trà ăn miếng bánh nha. Anh Rồng khoẻ thấy nhà cửa vẫn ấm cúng anh sẽ vui lắm đó ạ :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

10 Likes

QC

4 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ
Mong anh Rồng sớm khỏe :four_leaf_clover:

2 Likes

Mấy nay pic vắng vẻ quá, PSH chạy rồi. Chú Rồng đỉnh quáaa.

6 Likes

Em chúc anh Rồng sức khỏe và chúc các anh chị trong pic một ngày giao dịch hanh thông ạ. Cuối năm mọi người bận, lại thêm mấy nay vắng các anh chị nên pic buồn quá ;_;

4 Likes

Chúc anh Rồng và cả nhà ngày mới vui vẻ nhé ^^

4 Likes

PSH vào guồng rồi đấy

5 Likes

PSH quà cho ai kiên nhẫn đã về :slight_smile:

19 Likes

Nay bội thu PSH cả nhà ơi

5 Likes

Chúc A Rồng và cả nhà luôn mạnh khoẻ, may mắn

4 Likes

Em có thể gọi là Phở em ạ :heart_eyes: