Tam độc!

Em đang rèn tập tính kiên nhẫn. Thu được PSH hihi

2 Likes

Đức ơi em để cái ava này c thấy căng thăngr quá! Psh của c nó sắp những ngày tím lịm tìm sim rồi

2 Likes

Có 40% thui em ạ

3 Likes

PSH Mà tăng mua k được luôn ấy

2 Likes

PSH tím nhanh quá :rofl: DIG thì sắp 100 :money_mouth_face:

2 Likes

@Miss ơi, anh Rong ổn ko Miss oi!!!

1 Likes

Không tin vào mắt mình luôn ạ psh :purple_heart:

3 Likes

Hết hàng quá nhanh hihi

1 Likes

Chuẩn bị thả cơ rồi chị ạ :))) vẫn gồng 1 chút thì mới thu thành quả như hôm nay chớ :laughing:

1 Likes

ai rồi cũng có quà. phát này chạy mạnh đây. cp hơi cô đặc :smiley:

1 Likes

C vẫn còn nè chưa cắt 1 cổ. Mà tỷ trọng cũng nhiều nhất trong danh mục. Mặc dù tím nhưng vẫn đỏ nhưng vẫn ko ngại. A R cho target 46 cơ mà. Nên vững niềm tin.

3 Likes

huhu em nhớ lời anh Rồng, mua đúng điểm, TBG đúng điểm, 1 cây ce anh em mình lấy lại hết. Hôm qua em vô xem thấy anh Rồng vẫn onl hôm trước, mong sớm thấy anh xuất hiện lại quá anh ơi.

2 Likes

Vol PSH tới giờ này >615k. Chất mua trần: 1380k :rofl: thật là hề hước

9 Likes

Sáng mới chúc xanh tím nay có xanh với tím luôn đc :)) chúc mừng cả nhà lồi mồm toác mỏ

5 Likes

szc đều chỉnh thành công .

4 Likes

Chỉ còn ai kiên nhẫn mới giữ hàng được tới giờ thôi, chứ em biết đa số cũng rụng bớt / cắt lỗ hết rồi :smile: Xin lỗi những bạn nào đã bán thì đừng buồn đừng tiếc nhé. Và cũng ko nên đu lại vì lỡ mai có giảm mạnh lại hóng gió trên đỉnh Phù Vân đấy ạ :smiley:

Dòng dầu dẫn sóng như anh Rồng nhận định 4 ngày trước.

17 Likes

Chít dở mấy hôm trc lại còn mua được ít idc 65, tình hình này tập thể dục đến sang năm cũng ko đỡ bếu rồi cả nhà ạ

4 Likes

Mình thấy có nhóm hô mua PSH, vừa đọc xong giá vọt lên 22 và ce, ngất luôn.

2 Likes

Ha ha hôm qua chị miss vừa bảo đang âm con psh phát, hôm nay nó kéo tím luôn. Lái cũng sợ chị mis​:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Psh :heart_eyes:

1 Likes