Tam độc!

Thơm quá chèn :grin: lẳng lặng mà mua nha chị :rofl:

2 Likes

chúc cho em, cho anh và cho nhưng người kiên nhẫn đặt niềm tin vào anh Rồng; kiểu này uống Bia của em say khướt rồi

3 Likes

Nói thì xa nhưng ngay như họ QC thì ros flc cũng từng có giá 4 và giờ lên tận 18, nên HAI AMD lên 15 là tầm tay

1 Likes

PSH dư mua 2tr cổ rồi, kiểu này tím vài phiên nữa chốt tuần, chốt tháng đồng thời chốt niên luôn là đẹp…:))

Ơ hay, Phở Sướng Hơn sáng ra hết hàng rồi. Ko bán mang về nữa.

9 Likes

Ae có ai có Gex k

2 Likes

Bắt đầu cảm nhận được tiền rẻ, nên các cp đua nhau tiết cung tăng khá, ace cố giữ chặt nhé.

5 Likes

Thành công cho những ai kiên trì, chúc mừng cả nhà PSH

5 Likes

Cái tay iu em nguy hiểm phết, phán ghê thật.

1 Likes

Chào ace buổi sáng bội thu. Ngay từ nhịp chỉnh đầu tháng 12 đã nhận định thời của đội lái nên ace không cần quá quan tâm vni mà chỉ tập trung vào các mã chiến. Rổ trụ, bank thép giờ tiền không vào thì chỉ còn quỹ đánh đấm. Có quỹ này kéo lên làm đẹp nav, quỹ kia bán chốt sổ nên việc dự đoán vni rất nhiễu mà không hiệu quả cho việc mua bán cp. Giờ tk mở mới rất nhiều, thời đánh theo room nở rộ nên việc phân tích kĩ thuật cũng khá khó khăn. Cẩn trọng

26 Likes

Còn điều em nuối tiếc hôm qua , hôm nay a sẽ bù đắp luôn cho . :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

Hôm nay trụ, bank, thép bị bán xuống nên tt giảm điểm mạnh kéo theo tâm lí giảm hưng phấn của cả thị trường. Đội này đã bắt đầu chuyển hướng bơi theo dòng tiền

9 Likes

PSH hình hình hết hàng để bán rồi ah các bác, Vol chưa dc 1 triệu :joy: :joy: :joy:

3 Likes

dri có phi luôn ko ta

5 Likes

Tiền đang vào mua giá cao khá mạnh, ace giữ chặt, rung kệ, mua giá đã dưới cùng rồi.

5 Likes

Peace tím chị iu ơi @hoathachthao

3 Likes

MrKhoai ngoài HAR đang phím con QBS nữa này< nhưng khuyến nghị ko mua giá xanh, kẻo lại giống KVC

5 Likes

break khỏi 18 rồi thây

3 Likes

các Anh Chị khi nào xuống tàu dri hhv cho em biết với ạ :heart::heart:

1 Likes

Phở e có 1 ít nhưng vẫn chưa về bờ , vẫn đợi quà tết dương :))) ún trà sữa miễn phí từ e cà rốt. Vốn nhỏ lãi được vài cốc trả sữa là mừng hihi

2 Likes