Tam độc!

Chúc anh Rồng và cả nhà ngày mới may mắn nhé :relaxed:

5 Likes

Chúc các e 1 ngày giao dịch may mắn

11 Likes

cám ơn a

5 Likes

Anh nhiệt tình với mọi người quá, chúc anh và mọi người một ngày an lành và may mắn nhe

13 Likes

Have nice day e,mong sớm nhậu với e :joy::joy::joy:

16 Likes

Hì, ổn lại rồi em ah, đúng là không thoát được. :grinning:

13 Likes

Chào ngày mới anh ạ. Chúc anh mau khỏe

5 Likes

Mạnh khoẻ bình an anh Rồng nhé

6 Likes

Tụi em cũng mong lắm anh ah, không biết bị xong đô tăng lên hay giảm xuống nữa, nó giảm từ 4 người xuống 3 người 4 thùng là chết anh.

12 Likes

Há há lại bò về nữa :joy::joy::joy::weary:

16 Likes

Nice a rồng và ace nđt nhé :d

11 Likes

Tks e, Have nice day

12 Likes

Ngày mới an nhiên e nhé

13 Likes

Chúc a Rồng mau khỏe :muscle:t2: :muscle:t2: Chúc cả nhà ngày mới may mắn :four_leaf_clover:

7 Likes
  • VCG đang có quỹ đất gần 2.000 ha và mục tiêu gia tăng quỹ đất lên 5.000 ha vào năm 2025.
  • Hợp tác với Toyota đăng ký mua 35% tổng số cổ phiếu có quyền biểu quyết đang lưu hành của Điện Miền Bắc 2.
  • Những ngày qua xanh mạnh với vol đôt biến, sau khi tím 1 cây thì những phiên qua đang tích lũy sau khi lên đỉnh cao mới nên hiện tại chưa có gì xấu, sóng KCN cũng sẽ ko thiếu em này.
18 Likes

:sparkling_heart::heartpulse::blue_heart::green_heart::yellow_heart::orange_heart::purple_heart::gift_heart::revolving_hearts::heart_decoration::heavy_heart_exclamation::love_letter:

7 Likes

Ngày mới an lành và may mắn e nhé

13 Likes

Ôi buổi sáng mây bay chầm chậm quá
Gió mênh mang trời đất thật hiền hoà
Ta bỗng thấy nhớ nhau nhiều đến lạ
Sau những ngày mưa gió lạnh đi qua.
:four_leaf_clover:

8 Likes

Chào a Rồng chúc a và mọi người ngày mới tốt lành . A cho e hỏi HHV a khám sức khoẻ xong chưa ạ hỗ trợ vùng 26 khá cứng hiện tại có nên vào luôn không ạ , e cảm ơn ạ

7 Likes

Em chào anh Rồng lâu lắm rồi mới thấy nhận định của anh vào buổi sáng :heart::heart:
Anh cho em hỏi psh taget bao nhiêu ạ

6 Likes