Tam độc!

Sáng anh Rồng có nói rồi nè bạn :wink:

7 Likes

Chúc anh @Rongdo007 và các ace ngày mới tràn đầy năng lượng.

Em vẫn ôm PSH đến end game anh R ơi!! :heart_eyes:

9 Likes

Ý bạn là PSH?

10 Likes

anh ơi MHC gia tăng thêm được không anh

7 Likes

Cảm ơn Minh Đức , vì mình mua mới nên hỏi kỹ tý , qua thấy a bảo a đang khám sức khoẻ e nó hihi ,:heart::heart::heart::heart:

7 Likes

Dạ

6 Likes

Đợt này mừng a R quay trở lại nhậu e tất tay nha :))

7 Likes

Ok e

7 Likes

Chào buổi sáng anh và cả nhà. Chúc mọi người ngày giao dịch may mắn. :purple_heart::purple_heart::purple_heart::seedling::seedling::seedling:
Anh Rồng mới ốm dậy nên phải giữ gìn bảo vệ sức khoẻ và hồi phục cho tốt anh nhé! Sáng thấy anh là 1 ngày không lo lắng đối với em rồi. :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

8 Likes

Trong bài tổng hợp mỗi ngày mình cũng có nhắc tới hỗ trợ ngắn tại đường MA9 vùng giá 26, nếu về đây bạn có thể mua 1 phần. Còn về FA thì tầm 20 ngày nữa sẽ giao dịch trên HSX, target 4x thì giá này rẻ chán :wink:

12 Likes

Dạ cảm ơn a ạ :heart::heart:

7 Likes

Chúc mừng anh Rồng đã khoẻ lại, mong gặp anh sớm ạh

6 Likes

Thật vui khi thấy anh Rồng hồi phục. Chỉ tiêu đến tết Tây này anh phải phục hồi 100% công lực nhé! RCH đang nhớ anh lắm!

7 Likes

Chúc cả nhà ngày mới giao dịch thành công. CHúc a Rồng mãi khỏe mạnh. Lại lặp lại thói quen đọc nhận định của A Rồng mỗi sáng mới an tâm làm việc tiếp :)))

6 Likes

Have nice day and good luck e nhé

15 Likes

Anh Rồng quá nhiệt tình luôn anh nhỉ! Trong viện khi thở còn khó, còn giấu điện thoải bác sĩ để vào F động viên anh em nhỏ lẻ thì biết anh lo cho người khác hơn cả chính mình rồi.

8 Likes

A đỡ nhiều rồi

26 Likes

Have nice day anh, có anh là e lại có thêm cái động lực cmt và vào F mỗi sáng rồi .
Chúc anh ngày mới an nhiên và may mắn ạ :heart_eyes:

12 Likes

Dạ, tin này vui quá anh! Hơn cả tin index vượt 1550 á :smiley:

7 Likes

Thật vui khi anh @Rongdo007 đã bình an trở lại!!! Nhà mình lại đông vui như Tết. Cảm ơn người anh lớn giữa cuộc đời

8 Likes