Tam độc!

NHH Kết phiên đẹp, dự sang năm bung nóc :smiley:

6 Likes

:grin:

16 Likes

Chuẩn đến từng xăng ty mét, gớm thật.

6 Likes

x2 :smile:

4 Likes

Chém linh tinh thôi, chả may trúng anh ạ! :rofl::rofl::rofl:

9 Likes

úi cha! bữa e bán tính bắt lại mà bắt hụt phải mua lại giá cao hơn. e có nếp ngon để gói bánh tét rồi, cảm ơn chị @hoathachthao thật nhiều :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes:

4 Likes

Mấy anh lái cho Thượng Đế chưa được lụa lắm, sai 0.02

2 Likes

Vãi nhái con NHH, lại kéo ATC

5 Likes

SH vẫn đang có giá. Cầm vàng đừng để vàng rơi!

18 Likes

Dãy số dài thì có thể dễ đoán, chứ ngắn nó là hàng hiệu rồi. Biết thì cũng ko tham gia chứng trường khốc liệt này. Mỗi ngày làm mấy điểm ăn nhòe.

2 Likes

Chắc kéo ngay mọi người ăn dày quá ko chịu đc mà khó gom.

4 Likes

Bọn chuyên tư vấn thiết kế giám sát thi công giao thông có gì hay lắm ko nhỉ??? Có thằng Nhật nó cũng tham gia. Nhưng vốn chủ cũng ko lớn, MHC hiện là cđ lớn nhất thì định làm gì??? Năm tới tăng tốc đầu tư công ngành giao thông mạnh nhất thì tư vấn giám sát ko hết việc, nhưng chả hiểu lợi nhuận mảng này như nào.

6 Likes

Nghe tưởng vậy nhưng ko phải dzay!

19 Likes

Bị cướp hàng rùi :joy::joy::joy: Đặt lệnh bán đùa NHH mà bị cướp luôn​:rofl::rofl::rofl:
Lệnh ATC có khối lượng giao dịch bằng cả phiên mới khiếp chứ

Chuẩn bị đón giao thừa thôi cả nhà mình ơi.
Chúc cả có đêm giao thừa ấm áp bên người thân
:cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom::wine_glass::wine_glass::wine_glass:

20 Likes

Các anh lái chốt sổ cuối năm số đẹp quá nè SZC 68 KBC 60.80. Em đang đỏ KBC mà các anh lái quay xe khét lẹt :smiley:

7 Likes

Mới chạy xuống tới Vũng Tàu mà các anh đã chạy tới lấy chiếc Fadil đi rồi . 🧎🏿🧎🏿🧎🏿
Chúc mọi người có kì nghỉ lễ vui vẻ bên người thân và gia đình . Chứng còn chơi cả đời mà.
Hôm nay cho các anh dẫn trước 1-0 đấy

6 Likes

Chốt sổ 1498 đẹp quá anh chị ạ.
Mít ×2 NAV.
Em về đến bờ chỉ trong 2 tháng nhờ kịp thấy ngọn hải đăng Rồng đỏ ạ. Cảm ơn anh rất nhiều.
Tự hứa sẽ cố gắng trao dồi để TK được to lên vào năm sau ạ. Hi

6 Likes

14 98 28, 9 là trường tồn vĩnh cửu, 2 là mãi mãi, 8 là phát: phát tài phát lộc … các loại phát 1500 lại chả có ý nghĩa j :smiley:

4 Likes

chú Mượt có quả đất vàng 10k m2 đang xây Plaza tại 10 trần nguyên hãn: cuối 2023 xây xong mà giá đất x2 thì seo nhỉ? :innocent:

7 Likes

Nay ctck nó mở margin, tài khoản em không phân biệt đầu nào nên em cứ đạp hết ga, kịch luôn. Hy vọng sang tuần không phải ăn chuối :laughing: :star_struck:

7 Likes