Tam độc!

Em hỏi anh, anh đạp tẹt ga mà tổng KLGD có 26K là seooo, là seooo, sáng có bạn buồn ngủ luôn è

3 Likes

Đang xây dựng ngày đêm. Mọi người muốn xem ảnh thực tế ngay lúc này ko?

14 Likes

anh còn chưa được coi là cá con, anh mới chỉ là chú tt thôi em ạ

5 Likes

Thì khâu mồm thôi anh. :grin: . Chỉ sợ rớt hàng truoc cửa thôi.

5 Likes

e ở ngoài đó chạy ra chụp vài bức ae xem nhé

4 Likes

Chúc a @Rongdo007 , chị Miss, chị @hoathachthao, anh @Meodoian và các anh chị em đón 2022 với nhiều thắng lợi mới!
Cả nhà mình có buổi chiều cuối năm rôm rả, tối kết thúc 2021 hạnh phúc, giở sổ thù vặt ra gạch bỏ hết, đổi qua sổ ghi lãi CK nhé ạ.
Em đi ngó vựa ve chai của em xem có cái gì sáng lấp lánh trong đấy ko, để rủ @Anna9 tham gia tập đoàn Dona cái đã.
Với mọi người refresh chốt sổ hụi xong thì dành tgian làm thơ cho em @May đọc nữa.

10 Likes

Hoà trong không khí ngày cuối năm mọi người đang cao hứng. Bé con DLG của em nó có gì xấu đâu mờ hôm nay mng bán ghê vậy. Hajzzz

6 Likes

Chúc mừng năm mới cả nhà, chúc a Rồng và các anh chị em trong pic 1 năm mới vui vẻ, thành công rực rỡ. chúc năm tới cả nhà ta ai cũng X2, X3,… tài khoản nhé ạ! :))

5 Likes

@Vu_hung ảnh chụp ngay tại công trường. Vừa thi công xong 3 tầng hầm.

17 Likes

Vậy là thứ 2 tới là mùng 1 âm, cũng là ngày nghỉ bù, ko đc chém ủn TT bung nóc rồi.
Năm mới 2022 còn có ít tiếng nữa, lại sắp thêm một tuổi, thôi thì còn ít tiếng cũng cố níu nó vậy, tý nữa phải rủ mấy cụ hưu đi chém tý cay cay trước khi già thêm.

9 Likes

Giờ em Vào tập đoàn Dona rồi. Mong 2022 sẽ cho em thành tỷ phú.

5 Likes

Giời ơi, anh lại làm hội người cao tuổi cảm giác buồn man mác khi cái già nó kéo đến làm cú double kill trong vòng 1 tháng rồi! Nên nhớ là mai già thêm 1 tuổi, 1 tháng sau lại thêm 1 tuổi anh nhé! Em chúc anh tuổi già vui vẻ, cười Har Har nhé.

5 Likes

XDDD 74 tỷ của nó đấy ư? địa chỉ?

2 Likes

Đất này giá đang 1 tỷ 1 m2> 10k thì là 10k tỷ , thôi tính nhẹ 2023 đất tăng 1,5 tỷ thì là 15k tỷ + 50 phần trăm VGC sở hữ là 12k tỷ> Tổng 27k riêng 2 cái này/ trên vốn hóa hiện tai 29k…chưa kể những ts khác và các lĩnh vực kd khác…He He đếm cua chút nhìn dài hạn thấy rẻ rẻ…

7 Likes

khách sạn sao ấy em

5 Likes

:grin:

4 Likes

ở hóa ra em là hằng nga à…Cứ bay bay quan sát hết mọi thứ thế

5 Likes

Em Thảo ở gần ngay đó, Đại gia đấy. Có cần chụp số nhà không cụ

6 Likes

:grin:

5 Likes

hic mình trai nghèo…nói vậy mềnh lại tự ti rùi