Tam độc!

ảnh đứng từ Leadvisors Place chụp qua phải không chị ơi :star_struck:

5 Likes

Cụ đếm không khác gì thời HAG blue, anh em thi nhau đếm chuối ra cân.
Anh Đức nổ còn đếm cả phân, mỗi ngày bán phân lời 1 tỷ, anh em cứ gọi là siêu giàu.
Vậy mà giờ mới về mệnh :laughing: :star_struck: :rofl:

7 Likes

Không em! Ở 1 tòa cao hơn!

6 Likes

đất nó khác cụ ơi, đất cụ để 10k năm có hỏng ko, còn chuối của cụ giỏi lắm sài dc 40 năm hết khấu hao :star_struck:

6 Likes

Ừm, mình nhớ anh chị em 3…1…9 thời đó đếm chuối, đếm bưởi, đếm phân bò cùng anh Đức nổ…hăng lắm :laughing:
Đúng là đất thì nó khác, nên mình cũng toàn cổ đất là chính, hợp phong thủy, hy vọng Tết này có bánh chưng bánh tét…

7 Likes

Đất lại luôn tăng giá theo time nữa…2025 mỗi chị em để 4,5 đứa con thì đất tăng gấp 3 mất

6 Likes

Bầu bí càng nhiều giá đất càng tăng

6 Likes

Vậy ra dây là một hệ sinh thái thật, thấy ở cùng tòa nhà, vay tiền VIX mà chẳng nghĩ tới, ngày xưa nó là hàng hải mà giờ lại tài chén.

4 Likes

chị @hoa thachthao có nhiều thông tin quá!!! em ngưỡng mộ chị quá!!!

6 Likes

Chử Đồng Tử đấy.

4 Likes

HTT là nữ giáo sư bít tuốt, cái j cũng rành > tặng 5 sao

8 Likes

Căng quá… Hôm nay anh toàn là nghĩ đến ăn kem, xài chuối, lại bầu rồi đẻ. 2022 kiểu này lao lực đến nỗi mã 910 mỗi ngày đều thấy, x2345 lần tài khoản

5 Likes

mình còn nghèo hơn cụ, nên chạy xe qua, chỉ chụp tấm ảnh rồi inbox em ấy “nhà rộng quá em ạ”

8 Likes

nói vậy chắc tui k dám thò mặt ra hà nội nữa rùi, xấu hổ lém

5 Likes

Bảo sao khiêm tốn ghê

4 Likes
5 Likes

cho em hỏi có fai là CHR mà các bác hay nói uống vài lít ko ạ :’(

3 Likes

Bầu Đức quái vật, khi mọi nơi hết đất thì anh ta mới dùng tới đất, đất của anh ấy thì nhiều như lông nhím, mỗi tội hiện đang làm nông nghiệp.

5 Likes

mà hag, hng giờ bác thấy ổn ko

5 Likes

khó phân tích wa

4 Likes