Tam độc!

Hihi bạn liên tưởng xuất sắc quá. Nhưng CHR nó là thực thể, là sản phẩm thật, nó là nghĩa đen toàn tập, rượu chuối hột ko liên quan mã của anh Đức đâu bạn ơi. Giống như mình mà bảo Vcc là vãi cả chưởng, ko liên quan Vinaconex

4 Likes

Làm j có mã chr

5 Likes

hơ, mã này của anh Rồng - khi lên sàn là hoặc lên đỉnh, hoặc la liệt bò về…

5 Likes

Em lạy anh @meodoian, em lạy anh @Vu_hung nhé. Các anh còn có chung cư mà ở, em đang ở nhà cấp 4

8 Likes

NĐT VN giỏi đếm cua trong hang thì lãnh đạo các tập đoàn giỏi hô biến. A lê hấp, con bò chui ngay qua lỗ kim. Điển hình là các công ty và tập đoàn NN ở VN luôn mở rộng sản xuất kinh doanh, nhưng năm nào cũng báo lỗ, giỏi cực.

5 Likes

Em cũng chỉ ước có căn nhà cấp 4 sổ hồng thơm phức ở HN thui í - chung cư một miếng đất chồng những 3000 căn nhà

4 Likes

Chắc cái nhà cấp 4 thời xưa cạnh hàm cá mập quá.

4 Likes

mọi người bảo nằm topic lâu sẽ hiểu TGB và CHR :))))) em mãi chưa hiểu :joy::joy:

5 Likes

Sáng e vào chúc a R đúng lúc a R cho chị Miss con Fit. Thế là e nhanh tay đặt fit giá đỏ, trưa kiểm tra thấy khớp rồi. Và giờ xanh lãi trong phiên rồi A R ơi.

5 Likes

Hi. E lại vào muộn ko bít đc mấy cổ của c HTT rồi. Cổ chị cho toàn có lãi thôi ạ. Trc e vào MHC ăn 2 vòng đều có lãi C àh.

5 Likes

FIT vẫn đang đỏ, mình đang nhảy ra vì lướt tránh cục ~20tr cổ, nó rũ xong phi lên 18 rũ tiếp lên 21-25…

5 Likes

Hai mã này hiện tại chưa lưu hành được, chị @Miss cũng đã ra văn bản hạn chế đối với anh R về việc ko sử dụng hai mã nêu trên trong thời gian này.
Do đó mấy ngày nghỉ Tết, để cho người anh mà chúng ta quý mến được an tâm nghỉ ngơi, mọi ng hạn chế post ảnh, khoe đi nhậu, ko chèn quảng cáo Tiger Beer và Chuối Hột Rượu vào bất cứ comment nào nhé.
Trân trọng,
:rofl::rofl::rofl:

(Giờ bạn biết nó là gì rồi nhé)

8 Likes

Hic! Em nói ko lại được các anh ạ.

4 Likes

Trên Hồ Gươm thì hiện tại cho thuê 40$/m2 anh ạ.

5 Likes

Nhà tôi trên bến sông
Có chiếc cầu nhỏ cong cong

6 Likes

Nên em mới nói: tưởng vậy nhưng không phải dzay ạ!

6 Likes

Ngọc lục bảo của chị Thảo sang năm mới hóa gì được nhỉ :stuck_out_tongue:

4 Likes

Mấy anh chị toàn nói nhà đất. E quay lưng nhìn lại mảnh vải mùng cũ bên manh chiếu rách mà thấy nao lòng mề. Hức. :sneezing_face:

4 Likes

Tình e như bóng mây, mây vẫn trôi hoài trôi

6 Likes

Hóa vàng em ạ! :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes