Tam độc!

Nợ là phải trả,nghẹt hết đường thở rồi

24 Likes

A ơi cố lên, mọi người vẫn cầu chúc cho a mà, mà nếu khó quá thì bác mời covid mã CHR xem cho nó say, e đùa :heart::heart::heart:

7 Likes

Thôi anh nghỉ ngơi, tĩnh dưỡng đi. Ở nơi xa, em luôn cầu Trời Phật phù hộ cho anh. Anh phải khỏe lên để còn trả nợ cho em nhé!

19 Likes

O ổn rồi ,Tks all ,a iu các e

38 Likes

Cần lắm đc hô hấp

5 Likes

Anh cứ bình tĩnh đi anh . Đièu trị thì bác sĩ họ biết phải làm gì để cứu người .
Tinh thần anh phải tốt để chiến với nó , mạnh mẽ như cách a vực dậy từ đống đổ nát ấy .
Vài nghìn mái nhà vẫn dõi theo anh đấy .
Cố lên anh

14 Likes

Mấy e gái hô hấp cho a rồng đi

4 Likes

Cố gắng & dùng ý chí để quật ngã kẻ lăm le quật mình nha a! Hai con đã lên sàn là a Rồng thắng (TGB, CHR) vẫn đang chờ IPO

4 Likes

Hô hấp online cũng ok

4 Likes

mong a rồng khỏe lại

3 Likes

vững tin lên bác. Cố gắng rồi sẽ qua thôi mà. Chờ tin vui của bác.

7 Likes

Ý chí mạnh mẽ lên anh, con virus này nó sợ người có ý chí mạnh và nó sẽ nhanh buông tha, cố thở, vận động nằm hợp tư thế dễ thở hơn, thở cho phổi nở ra không bị ép dính, quan trọng là phải lạc quan anh nhé.

9 Likes

chúc bác mau khỏe mạnh. bữa em lục bài cũ xem thấy video ai phỏng vấn anh tóc dài tên Long là anh đấy ạ. nhìn như Trần Hạo Nam :sweat_smile:

4 Likes

Em tin anh sẽ mạnh mẽ và chiến thắng giống như anh luôn đứng bên cạnh tụi em chống lại cá mập trên thị trường!

6 Likes

Anh đừng bi quan, em nghĩ anh sẽ ổn thôi. Mọi khó khăn sẽ vượt qua anh ạ

3 Likes

Thôi để a thở phổi ok nhưng mũi nghẹt o thở được ,đừng lo cho a TT a còn chiến con quỷ này sao làm khó đc a R

61 Likes

Anh cố gắng lên, anh chích 2 mũi rồi thì kg sao đâu anh. Lúc sài gòn đỉnh dịch, em mới sinh em bé được 2 tuần, em bị nhiễm cũng mất vị giác, khuớu giác, mà cũng vượt qua được. Anh cố gắng ăn cho có sức, súc nước muối, uống nước trái cây cho tăng đề kháng.

17 Likes

Buôn đất về trồng hoa thì được chứ kinh doanh thì muộn rồi nhé chị @hoathachthao.

4 Likes

cu Hoàng này hay dẫn lại bản tin tài chính buổi trưa của vtv1 mà, chắc mọi người chả xem cái đấy bao giờ. Nó cũng là một MC đấy. Cùng với bọn Thu Hương, Ngọc Trinh … nói chung bọn này phải học uốn lưỡi và nói theo định hướng quen rồi.

6 Likes

Dạ vâng, bác ráng nghĩ ngơi tĩnh dưỡng, để mau khỏe. Mọi người đều rất chờ mong bác đấy ạ.

5 Likes