Tam độc!

Hơ hơ! Chắc đang ôm đầy ắp cổ. Sau livestream của a @Rongdo007 , thì cái này là cái thứ 2 em xem vì có anh Khoa. Em cũng được biết ít nhiều về anh ấy nhưng CVT hình như ko làm đúng vai của mình.

12 Likes

hình như ý anh Khoa đang bảo là đầu cơ thì té nhanh cho lành ạ :rofl:

6 Likes

Xin lỗi em vì anh ít khi nói bậy, nhưng phải nói thẳng, cu này rất thiếu văn hóa phỏng vấn, phải gọi là trẻ trâu thì đúng hơn.

12 Likes

Anh Khoa nói vài câu mình hiểu ngay ý mà bạn này hỏi toàn câu ko tưởng nổi.

7 Likes

Cu này nên đi theo mấy thánh tính PE đẹp mà đầu tư, ôm VNM hay VHM ấy. Nhưng trước hết, cho đi học lại văn hóa phỏng vấn và ứng xử.

11 Likes

Em ngồi nán lại tí nhưng giờ ra lướt F. Dù gì thì MC nữ hum nay cũng xinh mà anh :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

hình như ông cà vạt tím hơi khôn lỏi. hỏi khai thác thông tin nội bộ doanh nghiệp.
ý thức thì hơi tồi ( toàn cướp lời) :smiley:

11 Likes

Khổ nỗi phải biết mình đang nói chuyện với ai chứ? Tầm CT thì họ ko bao giờ tiết lộ bí mật cả nhất là những DN như FCN

19 Likes

Dạo này Cô cô thi triển nhiều chiêu pháp quá theo không kịp . Cô cô có thể cho mật khẩu 3 chữ cái để mình fomo được không ?
Còn về đất thì THM thật ra họ cũng đang làm theo kiểu như bao người làm thôi , không có gì là đắt cả . Nhưng nó sẽ là xúc tác cực mạnh cho dòng này tăng trưởng đầu năm .
Đầu năm nay mình bị các anh nhảy 8 bước giá từa đầu nên không lấy gì làm ngạc nhiên cả . Nhưng chọn không đúng 3 chữ cái thì vẫn đói đấy . Những cổ đã tăng đợt rồi sẽ phải tích luỹ nhường sân cho những loại đất khác .

6 Likes

Úi, hôm nay vừa hứa với các anh sẽ ngoan, ko nói 3 chữ cái nữa. P-L- J bây giờ? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

7 Likes

Vậy có thể nể tình Doãn huynh đây chưa làm gì cô cô mà có thể mua giúp 100 cổ của sư phụ huynh để huynh xuống núi 15/1 không ? Để còn ấn Flow cô cô đu đỉnh

4 Likes

em tìm ko có mã plj chị ơi :sweat_smile:

2 Likes

Mã P-L-J của chị Thảo thì chỉ đếm trên đầu ngón tay người có thể dịch được bác ạ. Hôm trước em có hỏi mọi người thì biết là mã hờ bờ cờ ạ.hihi

4 Likes

Vãi! Cứ TGB và CHR mà đánh anh @Rongdo007 nhể?

6 Likes

:joy::joy::joy::joy: e nằm vùng 3 tháng rồi cũng k hiểu hết đc mà

5 Likes

A xong rồi ,thở o nổi .a iu các e, mất vị giác , khứu giác luôn rồi, đời buồn,nhớ a nói o coi thường được ,R love all :heart::heart::heart::heart::heart::heart:

88 Likes

Cố lên anh.

7 Likes

Hic. Chúng em nơi xa cũng ko thể giúp gì để tốt cho a, chỉ biết cầu mong những điều tốt đẹp nhất đến cho a và là theo những gì a đã dặn dò thôi ạ. Thật lòng biết ơn a nhiều…lắm ạ !

9 Likes

Xong là xong thế nào. Anh vẫn nợ em đấy!

11 Likes

Nhớ nghe a nói nghi là đi ngay,o để nặng khó sống ho nhất là nghẹt mũi

27 Likes