Tam độc!

Thank anh ạ, thế này thì em yên tâm yên vị trên tàu, chờ các anh driver đưa đi đâu thì đưa ạ :))

5 Likes

Em ạ 2 anh nhé. Cơm thừa canh cạn đổ hết em.

8 Likes

Để ý vni em nhé

4 Likes

Đội cầm vô lăng đang thi triển, cứ ngồi trong toa đạo diễn lái nó dễ tự ái. Sau ám hiệu thôi :sweat_smile: :rofl:

13 Likes

Ui, thế lái đánh theo chat em vẽ à? Đùa hơi dai nha anh trai, kẻo có mấy nhân vật vác loa phường ra đấy!

17 Likes

Năm nay ko biết bao giờ đánh t0, lệnh robot nữa mới lo, cẩn thận chứ cứ đánh cùng lái hàng họ để đó không canh khéo lại ôm hận vì lệnh càng lúc càng mù mịt, chưa đc vài giây thôi là chuyển trạng thái rồi.

6 Likes

Khoai tây nó to, nó đu mãi được dần xuống, chứ mình đã đu dễ đu luôn, nó đu xong cắt thường xuyên đấy thôi, cậy khoai to nên nó vào lại cũng nhanh. Hôm xem có con nó mua bán cũng hài: Chặn bán trên tham chiếu 1 line, và chặn mua dưới tham chiếu 1 line cứ liên thục cả nửa tiếng con đấy giao dịch cỡ vài trăm ngàn cổ ở 3 mức giá đấy mà ko dứt ra đc, hài vãi.

6 Likes

Cứ vui đi khi BCTC Q4 chưa ra. Về BĐS chắc sẽ lấy CEO để làm thước đo - Bán đc hàng giá cao, xem A7 nói đúng tới đâu qua BCTC, xem sau đó có vụ cướp giật xảy ra hay???

6 Likes

CEO thấy ông lãnh đạo đăng fb đạt kế hoạch rồi, nên khả năng là quý 4.21 nó lãi khủng đó bác thì mới cover loss 3 quý.
Mà ông Nghĩa này nên next luôn không cần đọc. Cái mương Dân trí thì càng next luôn.

12 Likes

Năm nay ae mình đi buôn đất nhể! :star_struck::star_struck::star_struck:

17 Likes

Mương gì cũng đọc không thừa bác à, mà đây là mương dân việt ko phải dân trí, dân VN F0 mới bây giờ ngoài đu ra còn làm thay đổi cách đánh cổ điển như: Tin ra thì mới mua ầm ầm, chứ họ ko hình dung người ta lộ tin nội bộ ăn xxx rồi, nên khả năng tt này cứ theo lái dẫn f0 thì ta theo tới đó, cố nhảy ra cho kịp lúc vì f0 tay nhanh nhưng ít kinh nghiệm. Mà ko có f0 như tôi cho tt vặt thì lấy lãi nhanh ở đâu ra chứ. Khác quái gì đa cấp đâu.

11 Likes

Chúc a mau khỏi ạ.

3 Likes

15/1 ăn đất :smiley:

2 Likes

:banana: nhé!

8 Likes

Em chưa đọc đc. Đã sửa rồi. Hic

3 Likes

Hag à bro?

1 Likes

giống bro lắm sao :sweat_smile:

4 Likes

Ực, qua thì chị ăn cháo, hnay đổi :banana:. Dạo này chị mặn ghê :smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::star_struck:

4 Likes

PSH khả năng đón khách a nhỉ, giá dầu chỉnh tí lại vèo qua 80, tồn kho thì lắm kk. Mới thay tv hđqt nữa kk.

5 Likes

Đầu tư thì có nhiều trường phái

1. Là anh mua rồi khấn, nắm giữ lâu: thế thì phải mua từ lâu rồi.
  2. Là đầu cơ: anh coi vận động cổ cánh mà theo.
    Mấy lão chiên gia hết thời khỏi cần đọc anh ạ, nó ám ảnh tâm lý mình mà hành động không sáng suốt. Nghĩa là ai, anh search google kèm theo từ khóa, em đảm bảo anh hiểu nhiều hơn và không cần đọc bất cứ thứ j ông này phát biểu. Có nhiều người xứng đáng đọc hơn nhiều. Anh em lại có thêm idea để đầu tư.

Em vừa coi thử livetrym anh Khoa - Chủ tịch FCN trong vòng có đúng chưa đầy 3-4 phút, đủ thấy khoảng cách quá lớn giữa cái tầm của anh Khoa và cu/cô MC. Nếu là em, xin lỗi, đuổi luôn từ cửa, tiễn khách với cách hỏi quá thiếu tầm và, thiếu cả văn hóa phỏng vấn.

18 Likes