Tam độc!

Chúc A @Rongdo007 nhanh chóng bình phục- sau này A phải chuối hột thường xuyên để em Covid tránh xa

8 Likes

anh ơi cố lên, vài bữa nữa là ổn thôi ạ

8 Likes

giật cả mềnh

7 Likes

Mỗi ng 1 đích đến. Chung quy là cái an nhiên trong lòng. Ng thiếu kjnh tế, cần kinh tế. Ng cần trải lòng , cần nơi chia sẻ. Dẫu sao thấy đủ ! Thanks bác .

2 Likes

Nhưng khổ cái chả ai thấy đủ cả, ai mà cũng thấy đủ ăn nhiên thì VN sao lên 1500 đc…cái tham con người là vô tận, có tham thì đất nước mới pt dc

8 Likes

Về ngay 1530 sau lễ

27 Likes

Ngon anh

5 Likes

Anh R có nghĩ lên 1530 rồi sẽ có cú chỉnh về lại không ạ, có thể là 1460.

1 Likes

Chúc bác Rồng nhanh khỏe, diệt ngay em Covid nhé! Mình bữa vô tình xem được livestream của bác, lúc ấy bác live sau nhậu nên cuốn lắm. Thường những người nhậu thì tình cảm lắm.

2 Likes

Chắc tại bác sĩ muốn anh ròng ở lại chiên chứng tiếp bác sĩ nên chưa cho anh về. Ăn uống nhiều vào, ngủ nghĩ an nhiên anh sẽ mau hết thôi ạ. Chúc mọi người đều vui vẽ năm mới, dịch covid sẽ hết để có một cái tết đầm ấm và vui vẽ

2 Likes

Lên tiếp, thời cơ bây giờ đang khá mạnh mẽ

11 Likes

2022 thời kì của alibaba và hàng vạn tên cướp

9 Likes

2022 thời kỳ của @hoathachthao

8 Likes

Sợ là CIK: cầm xèng chờ, chờ, chờ…mà tàu chạy miết, nóng …ít nhảy lên thì mới ra đảo

9 Likes

Sẽ có 5,7 nhịp rung lắc nhưng dự đến 2025 vẫn ngon, ai cướp trước thì giàu thôu

8 Likes

Thấy khoai lang rời tàu, khoai tây lẻn lên là mình lẻn theo cụ ạ.
Lên tàu sớm cho ấm chỗ, bớt lo, ngồi toa cuối xóc lắm.
2022 sẽ phần nhiều giống cụ Ray Dailo, hô sập mãi mà nó không đúng ý cụ, cụ chờ miết đến lúc cụ hô all in thì mới ra đảo :laughing:

15 Likes

Chúc anh Rồng mau chóng bình phục ạ !

3 Likes

Vẽ kinh vãi, em ấy vẽ ít thôi, không ảnh hưởng đến đội cầm vô lăng :joy: :laughing: :rofl:

9 Likes

He he…

4 Likes

Có vẻ vua roi đội vôlang hơi nhột nên rà thắng cho hành khách dừ đòn, nằm sấp hết mới chịu dậm ga lại í anh hen. Ai đu bám lì đòn thì lên cơ tay thoii. Kk

5 Likes