Tam độc!

Anh nhớ ăn uống đầy đủ, tập thể dục, tập hít thở cho mau khoẻ nha a Rồng

7 Likes

Anh thử lại 1 thanh test nhanh hoặc pcr xem anh ạ. Có thể mình mới khỏe lại nên như vậy, nhưng em nghĩ sẽ không đáng lo như lần trước nữa ạ.
Qua 2 năm vừa rồi mới thấy sức khỏe mới là quan trọng nhất. Em chúc anh Rồng, mọi người trong pic và những người thân thương của mình một năm mới khỏe mạnh và thật bình an :four_leaf_clover:

9 Likes

Lạc quan lên a ơi kk , bảo cô y tá xinh đẹp mua nhiều hoa quả a ah

6 Likes

Vạch test cũng thể hiện cả nồng độ kháng thể trong cơ thể nữa ạ. Con COVID vẫn lẩn khuất đâu đó trong cơ thể, nên hệ miễn dịch đang làm việc tích cực. Miễn sao anh thấy sức khỏe ổn là được ạ. Em đã tiêm vaccine hai mũi, hôm trước ho và sốt không phải so Covid nhưng test nhanh vẫn lên hai vạch, làm PCR mới âm tính. Mong @Rongdo007 sớm bình phục, xuất viện!

9 Likes

Chú test thêm PCR cho yên tâm ạ, dù sao vẫn còn thời gian điều trị để có thể đón Tết tại nhà mà, lần này sẽ chi tốt hơn thôi. Mong chú sớm khoẻ mạnh, quay về gói bánh chưng 12kg thịt cùng cả nhà ạ :four_leaf_clover:

8 Likes
18 Likes

Em chào bác! Xin cho em nghe cùng ah!!!

3 Likes

Cố lên anh R ơi

6 Likes

Bây giờ nhà nước mình sống chung khi người dân đã tiêm đủ liều cơ bản rồi! Bác tiêm rồi ko phải lo lắng đâu ah!!! Bác ăn nhiều hoa quả để bổ xung vitamin+ tập các bài tập tại nhà do bộ y tế khuyến nghị+ lau bề mặt vật dụng phòng bác đang ở thường xuyên! Nếu thể trạng bác tốt thì tuần sau là bác an tâm hơn bon em! Chúc bác an lành!!!

6 Likes

Cố lên a Rồng ơi. Giai đoạn khó khăn nhất a cũng đã vượt qua được em.tin a sẽ khoẻ lại nhanh thôi

6 Likes

Mong được vậy e ah.Chỉ tiếc bất khả kháng thất hứa với e và ae HN .

21 Likes

Cố lên anh ơi, phải lạc quan đánh bại nó anh ạ. Em chúc anh nhanh khỏe ạ.

5 Likes

Cầu chúc cho năm mới 2022 bình an đến với tất cả mọi nhà.

6 Likes

Anh yên tâm tĩnh dưỡng anh nhé. Em thu xếp được CV xong, em sẽ vào thăm anh.

14 Likes

Vậy báo aH ra đón chi nhé. Hê hê.

5 Likes

Giàn thiên lý nhà anh @Vu_hung đổ nhờ công của em đấy! :star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes

Anh rồng cố gắng giữ dìn SK để vượt qua covid, mọi việc đều sẽ trôi qua anh ạ.

7 Likes

Bác ạ, giai đoạn khó khăn nhất bác đã vượt qua một cách ngoạn mục, giai đoạn này bác tìm lại điểm cân bằng của tâm lý (công việc ở xưởng, áp lực trong bệnh viện, bị hạn chế không gian vv) nhưng điều quan trọng nhất là sức khỏe, bác cứ tạm gác lại các việc khác, toàn tâm toàn ý để lấy lại sức khoẻ, có sức khoẻ là có tất cả. Chúc bác chiến thắng con covid.

14 Likes

Chúc a Rồng mau khoẻ ạ.

6 Likes

Cố lên anh. Qua vụ này Anh sẽ là khắc tinh của em Vy rồi.

7 Likes