Tam độc!

Đường về sao quá xa xôi, biết có qua được kiếp nạn này o ??? Lại 2 vạch ,số kiếp quá trớ trêu

61 Likes

Test lại 1 que test nhanh hãng khác đi anh. Que có sai số, a test lại hãng khác cho chắc nha.

6 Likes

Cố lên anh, nhiều khi cơ thể của anh chưa khỏe hẳn nên dễ tái lại ah. Anh ráng ăn uống, tinh thần lạc quan rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi ah. Chúc anh mau được về nhà ah.

9 Likes

Anh nghỉ ngơi, an tâm chữa bệnh, đẩy lùi con vu háng chết tiệt. Nơi đây có các em ngóng chờ. Chúc anh mau khỏe :muscle:

4 Likes

Em xin chia sẻ cùng anh. Anh vững lòng vượt quá kiếp nạn này nhé. Người có tấm lòng như anh rồi anh sẽ bình an.

10 Likes

Mong a sẽ luôn bình an a @Rongdo007 nhé.!

6 Likes

Mong anh Rồng luôn bình an ạ!

5 Likes

Ối. Nó cứ sideway chưa dứt a hả . Hy vọng sang tuần xác nhận uptrend 1 cú là dc tu do. :smiley:

6 Likes

A giữ sức khỏe rồi sẽ ổn thôi. Tinh thần lạc quan lên a. Chắc do tải lượng virut cũng còn ít trong người. Chúc a mau bình phục.

4 Likes

Mong anh luôn bình an !!!

4 Likes

Hiuhiu. Chúng em nơi xa luôn cầu mong những điều tốt đẹp nhất đến với a ! Anh vững vàng lên nhá !

5 Likes

Mong anh @Rongdo007 lạc quan và covid sẽ chạy mất. Với một người có tấm lòng như anh, em tin chẳng có gì có thể làm khó anh.
Anh sẽ nhanh ổn và được về nhà sớm anh ạ.
Cầu mong những điều tốt lành sẽ đến bên anh.

8 Likes

Tks all, buồn cho số phận ,con covid chết tiệt.

26 Likes

Test còn nhưng anh khỏe chưa anh? Có còn triệu chứng gì không ạ? Hay là anh bị nhiễm chéo những người mới vào không?

6 Likes

Ui. Anh lại bị lại ạ. Anh test lại Pcr xem sao ạ. A vẫn trong bệnh viện ko ạ? Mong Anh giữ tinh thần lạc quan, chiến thắng con covid nhanh nhất A nhé.

6 Likes

Vạch T còn đậm quá! Anh giữ sức chiến nó anh nhé! Sớm khoẻ để gặp lại anh em chiến hữu nha anh, và cái Tết sắp đến thật ấm áp bên gia đình nữa

8 Likes

bình thường đi. tôi bị rùi tôi biết

7 Likes

Bác Rồng mạnh mẽ lên, luôn lạc quan lên nhé, tivi nói nhiều người cũng tình trạng âm tính xong dương tính lại vài ba lần, nhưng chốt lại là khỏi cả. Bác ăn uống tẩm bổ thuốc thang tốt vào nhé. AE luôn cổ vũ bác nhanh khỏe lại.

13 Likes

Mạnh mẽ lên nhé Anh. Mọi người luôn tin tưởng và ủng hộ Anh vượt qua giai đoạn khó khăn này ạ. :smiling_face_with_three_hearts::+1:

5 Likes

Mạnh mẽ lên anh! MMs anh còn chiến thắng được mà! Anh sẽ sớm chiến thắng con virus đáng ghét này thôi! :muscle::muscle::muscle:

6 Likes