Tam độc!

Sóng đẩy cho những con hoàn thiện mô hình giá, cho anh em thoát hàng đánh t+, nó sẽ sideway tích lũy trong time đủ sẽ đi tiếp, ai mua giá vốn thấp đi cùng doanh nghiệp thì tốt, sóng bank thì canh con CTG, BID thôi, trong khoảng tháng 3-4, sóng P là sóng tiếp theo sóng bank. Em đoán thế không biết đúng không nha ACE nhà Tam Độc

3 Likes

Tcb k phải con dẫn sóng lần này b à.Đây là nhận định cá nhân thôi.K phải lời khuyên mua bán.

1 Likes

Ủa. Sao mấy anh quay xe nhanh thế. Nhà toàn :rose: Ko chủ mà chẳng thấy bằng luận. Chứng cháo j tầm này :rofl:

4 Likes

E bấu cấu anh nhé, hnay chị nhà loanh quanh khu vực sông Tô, sợ anh tõm cái nữa còn kịp cầm cọc kéo lên. Nhất anh rồi đó :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Bói tt t2 cái: Vcb đang dương 1.8% nên khả năng sẽ bị bán chứ đánh lên nữa thì mỏi sau này nên khả năng là đảo trụ, tt ko lên đc, nhưng ngược lại bank và ck có thể lại xanh nhẹ, dòng bđs trụ cột giằng co, một số bứt đc, một số lớn hơn hụt hơi, nếu có dòng tiền mạnh hơn thì sẽ đỡ nhưng phiên bắt sàn một số cp vừa rồi tổng giá trị yếu, báo hiệu dòng tiền đã bị nhốt nhiều, (Qc chưa thoát đc thì hơi tệ cho tt). A R nói bắt gex sàn trước thì lợi thế t+ nên khả năng những con thu hút cầu kiểu này ko dám bứt tốc trừ trường hợp cp đã bị nhốt nhiều. Vẫn là penny lên là chính thôi. Cũng cá nhân nghĩ vậy, suy nghĩ giờ ko qua đc ngọn cỏ.

23 Likes

A cứ khiêm tốn :beer::beer::beer:

5 Likes

Nhưng ngọn cỏ lại trụ đc trc k biết bao nhiêu là ngọn gió đấy anh

4 Likes

A sợ túm trượt cọc!

4 Likes

Đã có chị vớt anh

5 Likes

Sang tuần nhóm bđs kéo đít với séo lên trước hàng a C kéo lên sau 1-2 phiền nữa

2 Likes

Trượt lại túm, túm lại trợt, trượt túm túm trợt, lúc nào lên được mới thôi anh ợ :crazy_face:

3 Likes

He he

1 Likes

TCB k dẫn sóng nhưng đấy là cp giá trị. Sóng nghành là cổ nào cũng tăng chứ vài con thì toàn con có game thôi bác ơi. SGB STB BID các kiểu thì chỉ là vài cp ngân hàng thôi. E thì chả quen đoán tt. Nhưng sóng bank thì e nghĩ k có đâu các bác chỉ nên vào con nào chart đẹp vượt đỉnh có game

2 Likes

Để thị trường trả lời thôi b.

1 Likes

Bây giờ mà còn sóng bank thì loạn hết. Tăng trưởng 20% - 25% năm nay là tối đa. Chờ đợi thì lâu mà rủi ro thì nhiều. Tôi nghĩ ko nên. Khuyến nghị thẳng thắn KBC rõ ràng x6 lợi nhuận giá cp x mấy tuỳ ae trả lời

1 Likes

T nói là sóng bank đạt điều kiện để có sóng dòng ngắn hạn , lan tỏa , còn trong đàn ngựa có ngựa đầu đàn , ngựa chạy yếu.T k khuyến nghị b nhé.

2 Likes

25-30% là ngon lắm rồi đó bác, chứ đòi x2…n chỉ có hàng anh quyết thôi :smiley: :smiley:

1 Likes

Vix đã ra bctc quý 4 lãi tốt các bác nhé

3 Likes

Thế bạn nói thế, thì mua cp nào. Bạn phải nói rõ ràng ra để ae cùng bàn luận. Đã là sóng nghành thì cp nào mà chả tăng. Bạn rõ ràng bảo ae cutloss h lại bảo ko khuyến nghị kk

2 Likes

Hỡi các vị anh hùng!
Nhà này ko tranh cãi
Tránh đàn em sợ hãi
Mình tranh luận thui nha!

9 Likes