Tam độc!

Thì mới lập nick vào 247 là mới rồi, mình thì cũng 5x+ nên mình hòa.

10 Likes

@Hanoi2021

3 Likes

Tôi không bảo ăn bằng lần ở thời điểm này. Blue ư, đu đỉnh hpg 58 yên tâm không. Msn thì sao, chết hay sống. Những người ôm hsg giá 5, lúc nó là peny thì ăn bằng lần đó thôi. Hpg giá 10, tcb giá 1x đều x lần cả nhưng chả ai hô bạn mua lúc đó. Giờ thì sao chết dần chết mòn. Sai thời điểm chết hết. Đầu tư giá trị liệu có xác định đúng giá trị, liệu biết dn có tăng trưởng đều đặn như vậy.
Cú lừa lớn nhất lịch sử của đám buôn chứng. Cẩn thận, sống đã

23 Likes

mấy người họ vào từ 10.x nắm HPG tới h vẫn ngon mà bác, còn hiện tại giá HPG nó đã tạo đáy, nếu bác vào giá này về lâu dài vẫn tốt mà

1 Likes

Ai bảo giá hpg này tốt tôi bảo luôn nhé, bán nhà mà mua.

7 Likes

ANh gọi chị HTT nữa đi ạ…hihiu…Hôm nay a Rồng nói chuyện xa vời và buồn quà a ạ

1 Likes

Bác @Rongdo007 tập hít thở sâu ngày 5-10 lần, ăn uống nhiều, ăn không ngon miệng cũng ăn, uống nhiều Vitamin C, B Và kẽm. Nghe nhạc xuân, giữ tinh thần lạc quan…là nhanh hết Covid và không có di chứng hậu Covid.
Cả gia đình tôi bị mắc Covid ( biến thể Delta) hồi tháng 8/2021 tưởng về với ông bà luôn rồi đó. Tôi bị sốt 39 độ -40 độ, mất ngủ, nôn ói, đau đầu, khó thở, người mệt lả 14 ngày liên tiếp đó. Các thành viên khác trong gia đình thì nhẹ hơn chỉ 7-10 ngày thôi.
Nạp nhiều dinh dưỡng vào cơ thể và giữ tinh thần lạc quan là mau khỏi.

89 Likes

2022 mong được 20-30% lợi nhuận một deal là ấm lắm rồi kk

2 Likes

Anh đừng nói thế. Anh nhất định sẽ trở lại và mạnh mẽ

6 Likes

Luôn vừa đủ với những gì ta (đã) đang có :relieved:

Em mừng anh chị tạm nghỉ ngơi
Chỉ mong có cửa, (để) vui chơi quét nhà
Dẫu gì gió lốc, phong pha
Tụi em trông cửa, quét nhà vẫn tươi.
Nhà Rồng, nhà ấm, nhà vui
Vẫn nơi anh, chị, nỗi vui khi về
Trông đàn em nhỏ lớn ghê :grin:
Nhậu bình chuối hột, anh về … liền bẽn lẽn “Zô!” :stuck_out_tongue_closed_eyes: :joy:

@Rongdo007 @hoathachthao @Meodoian @Luotcungcamap @Hanoi2021 … nhiều đấy ạ :smiling_face_with_three_hearts:

16 Likes

anh ơi sức khỏe anh ổn chưa ạ?

4 Likes

Thế có đi bệnh viện không?
Hay tự chữa ở nhà vậy bác?

5 Likes

Em đang ở nơi 3-400k ca/ngày anh ạ. Rất nhiều bạn bè, trai gái đã và đang dương tính. Vaccine thì đã tiêm nhiều và còn nhiều vaccine mà còn phải hô hào đi tiêm. Tinh thần em thấy thế này:

1. Ko nặng thì đa phần ở nhà điều trị, có người để ý chăm sóc, để ý thường xuyên mọi tình hình để kịp thời khi cần.
  2. Tinh thần kết hợp với ăn uống, nghỉ ngơi bình thường nhất có thể. Nhai như rơm rác, cũng phải đơm như thường.
  3. Hít thở, nước ấm và những thuốc chữa triệu chứng cúm phù hợp (cần có người tư vấn).
    Tầm 1-2 tuần là 1 vạch nét luôn :wink:

Thực tế ở đây thấy, tổng số ca ko qua đc ít hơn và thi thoảng bằng ở VN mình thôi anh ạ.

Anh cố lên nhé! Các đàn anh, đàn chị của tụi em mà ko xanh chín xử dc con covid dc là đáng phê bình lắm nhé :stuck_out_tongue_closed_eyes:.
Phạt trc luôn 3 chén chuối hột! Có thể nợ, nhưng sau là trả cả vốn lẫn lãi nhá anh :joy::joy::joy:

8 Likes

Nói thêm, hầu hết các công ty ck đều khuyến nghị kém khả quan với ngành thép với việc ước ln 2022 giảm 20-30% so với 2021. Cũng có 1 pic phân tích chu kì sắt thép đã chuyển từ tăng trưởng sang suy giảm. Thế nên bạn cứ ngủ ngon nhé

14 Likes

Thấy bảo ngày thứ 5-8 nó mới quẩy, chứ ngạt mũi, sốt, ho, mất khứu giác vị giác thì cũng chịu đc, thấy nói khi spo2 suy giảm hoặc một vài triệu chứng đặc biệt mà ko kịp vào viện mới lo.

7 Likes

A R cố lên a ơi, mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với a thôi.

17 Likes

:grin:

1 Likes

Nay đi khách về, mà nhà cụ Rồng vui quá, lại thấy tay chân gì ở đây thế, chia gì thế :smiley:

15 Likes

Có ng quen làm về hoá dược và điều chế vaccine, em hóng dc, bi bô chút hi vọng anh thanh tâm hơn tẹo nào vui tẹo đó.

1. Cơ thể mình vừa là bệnh nhân, vừa là bác sỹ cực giỏi khi mắc bệnh. Thế nên, lắng nghe và tuân thủ theo chỉ báo tốt là đặc biệt quan trọng.
  2. Số liệu, theo thống kê và công bố dc, cho thấy, dc vaccinated thì biến chứng nhẹ hơn. Tuy nhiên, thời gian n.cứu, điều chế và số liệu lâm sàng còn ngắn và nhỏ anh ạ.
  3. Tác dụng vaccine nhằm giúp bộ máy kháng thể tự nhân nhận diện được dc virus và tiêu diệt, trên cơ sở kháng thể tự thân và cơ địa mỗi ng anh nhé.

Vào viện để tăng cường thêm hỗ trợ của chuyên môn và các phương tiện y tế. Lúc cần thì ko lăn tăn, anh phải đi sớm ngay!
Tinh thần trong viện sẽ ko như ở nhà anh ạ. Nên thấy chuyển biến chiều hướng ko đỡ hơn từ 3-7 ngày (tuỳ trg hợp) thì anh nên đến viện để tăng cường hỗ trợ sớm ạ.
Em… cũng mấy lần tí ngõm rồi, nên thấy lúc đầu còn khoẻ là em cứ chuẩn bị các options tình huống luôn, phương án nào cũng enter cái là tạm ổn luôn, chả cầu kỳ. Ko tâm linh gì cả. Mà tâm lý học cơ bản em thấy, Nhẹ balo mới tha hồ khiêu vũ dc ạ. Anh cứ xoay (như cơ cấu danh mục :laughing:) cho con covid đấy nó lịm luôn đi :muscle::muscle:

5 Likes

Mong anh Rồng giữ gìn sk nhanh chóng vượt qua.
Đừng nói những lời bi quan thế, cố lên anh ạ.
Nhà mình mọi người luôn chờ anh về. :heart:

1 Likes