Tam độc!

Ôi lần đầu làm hơi fail nó nứt nứt kìa. Phải ngon mới dám tặng :)))

1 Likes

Khum chịu đâu a ơi. Anh mau khỏe rồi về với chúng em. Thương anh lắm lắm 🥲

1 Likes

Vết nứt kỹ thuật rất đúng tiêu chuẩn dung sai mà :grin:

4 Likes

Ráng giữ sức khỏe anh ơi, anh nói 2 từ ấy nghe buồn và sợ lắm. Anh cố gắng vượt qua anh nhé để còn về nhà với bọn em. Đàn em thơ chờ anh trở về.

1 Likes

Lại còn là lần đầu?? Khéo dồi. :ok_hand:t2: Bên cạnh là bánh bao hả?? Kia là nc j zậy. Ăn nhìu thế :rofl:

3 Likes

Em hi vọng anh Rồng mau khỏi bệnh. Hi vọng năm 2022 vẫn có anh Rồng, chị Thảo, anh Sống, anh Mèo… còn trên pic. Nếu anh chị bỏ F điều tiếc nuối nhất là tình cảm chân thành của anh chị, anh chị ở lại phát cẩu lương cũng được ạ. Nhưng đừng bỏ tụi em.

3 Likes

Chính xác là vậy, hsg lúc xấu nhất giá 5, chả ai bảo là mua vì nó sẽ tốt. Người ta chê penny vì đôi khi không chịu tìm hiểu xem nó có tốt lên được không và bị bơm vào đầu là peny là hàng rác.
Lạc nước 2 xe đành bỏ phí
Gặp thời 1 tốt cũng thành công
Thiên thời tới gà ■■■ thăng thiên, mất thiên thời anh hùng xanh mộ.

18 Likes

Cám ơn chun an ủi :)))

2 Likes

Bên cạnh là bánh mè Hàn Quốc nhé ^^. Nước là đồ tết cocktail trái cây lên men 4° , giống strongbow ý

1 Likes

Haha, so với e là c quá đảm rồi. E cũng đki ăn ké nhá :smiley:

2 Likes

Giai đoạn đó, SG quá đau thương. Chúc mừng anh và gia đình đã bình an!

5 Likes

Tui đoảng lắm. Chỉ biết ăn k bít làm j cả. Nao làm dư dư t thẩm giúp cho nha :rofl:

3 Likes

Cơn bão rồi sẽ qua
Anh Rồng quay trở lại
Sáng ấm cả Tam Độc
Điểm tựa cho F0.

4 Likes

Trò chơi của tạo lập cụ ạ.
Lăn đá xuống đáy rồi kéo lên, đáy càng sâu thì khả năng bật càng lớn.
HSG nó về đáy còn trước cả dịch.

16 Likes

Phân tích kĩ thuật cả chỉ số nứt bánh nướng luôn.
Tại hạ xin bái phục 🙆🙇‍♂️

3 Likes

Cái này phải để dân XD như b phan tich mới hợp lí. :yum:

2 Likes

XD chỉ có ktra được tới khe lún và khe co giãn của công trình thôi bác ạ.
Chứ Bác kiểm tới khe nứt bánh nướng rồi thì XD chịu luôn :sweat_smile:

:roll_eyes:: khe lún (móng đến mái) để phòng công trình sát nhau nhỡ lún ko đều, ông này thành tay vịn ông kia thì toi. Khe co giãn là (từ mái xuống ko cần tách móng) để phòng vật liệu giãn nở thời tiết khiến 2 ông sát quá đỡ kèn cựa nhau.
Xin phép đôi lời giải thích để quý độc giả ko hiều nhầm sự trong sáng cụa e ạ :sweat_smile:

5 Likes

Khéo tay quá, mình chỉ biết hàng bánh nào ngon thôi :drooling_face:

4 Likes

anh Rồng dính hậu covid ạ? anh Rồng ráng tập thể dục, hít thở theo các bài tập trên youtube, và quan trọng là tới viện tập phục hồi chức năng ạ, mong anh mau khỏe <3

5 Likes

Nguyện cầu những điều tốt nhất cho anh, thế gian đua nhau làm giàu còn bản thân chỉ mong bình yên và sức khỏe chắc không quá khó đâu anh. Giữ tâm trạng luôn vui thì lúc nào sức khỏe cũng tràn trề, chúc anh mau khỏe !

6 Likes