Tam độc!

Anh nghĩ :thinking:… 1 người thẩm thì hơi thiếu tính khách quan em. Tối thiểu 2 em @Diepmin287:yum:

1 Likes

Thích thì đặt gạch bánh bạn ý đi, bày đặt quá :rofl::rofl:

3 Likes

Tôi muốn làm ng tự tế. Nhưng ai cho?!? Ai cho tôi??? :sob:

Ps: @Diepmin287 em làm thêm cho anh mấy bánh cái nhé :cry:

2 Likes

Nay vắng hoạ sỹ vẽ tranh với nhà thơ nhà buồn nhỉ.toàn ace mình phận osin lau nhà quét dọn chơi với nhau :grinning:

3 Likes

Dạ anh. Anh chị chuyến này đi chơi xa. Bọn e ở nhà mỏi mòn chờ thui. Hên cho a. Chị 3 e mà chốt a thì từ nay a lại bị leo cây r :rofl:

2 Likes

Thế chưa chốt ah :rofl:.ngoi lên dc 2 ngày đang vui thì nghe mỗi chữ buông là buông luôn.

3 Likes

Vạn sự tuỳ duyên a, đủ chân thành thì chờ đợi thui à. Trên đây vẫn còn nhiều ac khác vẫn ở lại chia sẻ kiến thức cho tụi mình. Còn a cả với 2 chị là đi tìm lại chút bình lặng trong tâm hồn chăng. Chắc cg nhanh thui à :nerd_face::nerd_face:

2 Likes

Thế a cũng vào làm chân cọ wc vậy :rofl:

4 Likes

Khen cho cái tài gài chữ của a. Được lắm nghen. Duyệt !

3 Likes

Nhanh thôi em

Mình giữ nhà cửa khang trang.
Sang năm xuân sẽ mang AC về.
Tường chừng dài những lê thê,
Thoi đưa anh chị sớm về thôi em :blush:

5 Likes

Vắng thế này mai k biết công hay thủ :rofl:

5 Likes

Thui 2 thanh niên ở lại bàn luận công thủ nha. E xin phép đi ngủ trước. Chúc mn ngủ ngon. Sang ngày mới lun r nè

4 Likes

Thôi a cũng lên cành đây :grinning:

3 Likes

Em nghĩ về quan điểm bình đẳng giới và tôn trọng nữ quyền, nên nghĩ đến Hai bà Tưng đều là con gái thì chắc gếch, sẽ chăm rồi…
Còn thì xuân may áo mới, em cũng ngắm thử may thêm ít đồ xuân hè cho bằng chị, bằng em xem sao thôi anh :kissing_closed_eyes:
Chứ ý kiến về phòng thủ tấn công thì em cũng nghe các AC ở đây là chính ạ :sweat_smile:

3 Likes

Nice dream for a good health.
Good health for a nice day! :wink:

3 Likes

Bao giờ cho đến tháng ba,
Ếch cắn cổ rắn, lôi ra ngoài đồng.
Hùm nằm cho lợn liếm lông,
Một chục quả hồng nuốt lão tám mươi.
Nắm xôi nuốt trẻ lên mười,
Con gà, be rượu nuốt người lao đao.
… hôm nay là ngày rằm tháng chạp rồi sao…:thinking:

4 Likes

Mình cũng thích cậu rồi đấy nha :relieved:
Phải ngẫm làm sao Gài Em Xinh được như em lên nhỉ? Em có gợi ý zì hông :roll_eyes: :kissing_closed_eyes:

3 Likes

Đừng sợ đừng lo đừng phiền muộn
Cõi đời âu cũng chi là chốn tạm
Hãy sống hết mình vì chẳng biết ngày mai
Hãy đấu tranh khi ta còn có thể
Cuộc sống đây không chỉ của riêng mình!

5 Likes

Chúc cả nhà ngày mới an lành, gặp nhiều may mắn và giao dịch thành công. Cầu mong a rong sẽ mau bình phục. Một tuần đầy sóng gió đã qua, mong rằng tuần này sẽ ổn lại để cả nhà chúng ta có một cái tết sum vầy bên gia đình.

8 Likes

Nice day ace nđt :d

9 Likes