Tam độc!

Bên Kế hoạch ra 2 tin, 1 là chăm sóc sk toàn diện cho toàn cán bộ cnv, 2 là q4 ra báo cáo khủng. Tiếc là bị vạ lây a Q và THM. Việc lãnh đạo chăm lo cho nhân viên+ lãi khủng, lãnh đạo quá okie.

7 Likes

Uh, me tu á, đang tính vào trung bình giá lại đây, nhìn chart đỏ lè bữa nhưng chưa dám vào.

2 Likes

PSH mãi chưa bay nhỉ :frowning:

3 Likes

Có lâu nhưng vẫn quay lại là được chị, không biến mất là mừng rồi ạ. Khi trở lại các anh chị ấy sẽ lợi hại x2 ngày trước :smiley:

3 Likes

C Miss ơi, cho e hỏi con NHH với ạ

3 Likes

dù sao thì nay đẫ khẳng định dc vị thế trở lại rồi mà, trắng bán ngày từ phút đầu, rã man, chờ đợi thui… :shamrock:

1 Likes

Chị gà lắm k biết gì đâu em à. NHH là hàng anh R cho đấy nhưng hôm nay chị k định mua gì vội, chị đợi xem sao đã. Em đang cầm hay định mua thêm

4 Likes

Nếu thấy không có lòng tin thì bán bớt đi cũng được mà bạn, mình nghĩ giá này thì pic mình k ai lỗ psh hết đó. Mình thì mình vẫn cầm đến cùng (nếu thích thì lướt cho vui thôi)

11 Likes

E đang cầm ạ, mua từ giá 38 hic

2 Likes

Chúc A Rồng trở lại hồng hào khỏe mạnh, chị Thảo trở lại bế theo 2 em (khi đã x2 đó).

12 Likes

Hôm nay chị Miss lên làm điểm dựa tinh thần để giữ pic ạ :grin:

6 Likes

Miss ơi nay Miss vẽ tranh đi Miss! Sáng tăng hơi nóng, về lap gap rồi, bđs e nghĩ đi ngang vài phiên ròii bật tăng! Sáng e tính kê sàn tiếp kHg mà k có ^^

3 Likes

Haha, khó hơn cả bắc thang lên trời :laughing:
Gà nhất F247 này đấy em ơi

4 Likes

Gà gì! Gà biết bán DRI 19, NHH 40! Gà mua đay bán đỉnh người ơi

4 Likes

Thì mình cứ thấy đỏ thì mua, xanh mình bán thôi ý

3 Likes

Em đúng là cáibđồ nhanh tay chậm não. Em bán KHG đúng đáy rồi các chị em ạ hjhj. Âm gần 20% . Thôi năm sau em chưa lấy ck đâu. Theo các ce phục thù sau.

1 Likes

Mrkhoai em xin chúc bác @Rongdo007 luôn mạnh khỏe…để trở lại sân chơi F247 cho cả nhà vui ạ…chúc bác mau khỏi bệnh.

51 Likes

Anh Rồng và C HTT vắng nhà Chị Miss hãy giữ lửa cho ngôi nhà đợi Anh với Chị về Chị nhá.

2 Likes

Sale phiên trưa 🥲

6 Likes

Một số trụ lớn đc đẩy lên giữ nhưng e khó hôm nay nghành chứng bị tháo ác thật. ace cứ nhảy theo indexx thì dễ ốm lắm, thích bắt con nào giá đỏ ngon cứ bắt, còn bán thì đừng vác giá sàn ra bán kẻo lại đau khi nó tăng trả lại. VNI vùng này cứ loanh quanh thôi, ko xuống sâu đc đâu, tay to bán trụ đạp vni để ăn hàng đấy tạo thanh khoản nữa.

26 Likes