Tam độc!

Mình cứ mua bán linh tinh cho hết sạch tiền đi, anh, chị sẽ thương và quay về :sob:

10 Likes

Dòng chứng gãy hết rồi a ah , k bắt hàng đc kk

5 Likes

@ThomasShelby anh ơi, anh check tin nhắn chờ trong phần hộp thư, em nhờ anh xíu ạ

4 Likes

That c nhờ, em cứ mua bán linh tinh biết đâu các anh chị thương quá, rồi ngứa mắt lại quay về vớt lên.

3 Likes

Hôm nay cũng muốn đi chợ vs mọi ng Nhung tuần vừa r đúng là em mất hết thành quả lâu nay, còn âm cả vốn nên rén tay lắm. :(( ngồi định thần đã. Sale mạnh hàng của anh mà mình từng mua và nhìn cách lái đánh thì mua.

3 Likes

E cứ nhăm nhe định bắt 1 con chứng anh ạ (nhưng nếu nó sàn cứng hôm nay thì em sẽ đợi phiên mai, chia tiền vào bắt). Anh nghĩ có tèo không ạ? Sao em lại là đứa không biết sợ như thế chứ :sob:
Anh R ơi, em mua chứng thật đấy :sob::sob::sob:

3 Likes

Em cũng chờ thêm phiên mai. Sáng nay vội cũng ko ngó bảng được. Nhà thiếu các anh chị vắng quá. Chị Miss vẫn còn là có hi vọng các anh chị sẽ về.

4 Likes

Và mng có để ý ko, art nuốt lệnh r đó…

4 Likes

Chiều qua chị định vào chào mọi người vì nói thật giờ vào F chị thấy buồn lắm :sob:
Nhưng chị nghĩ lại, chị sẽ ở đây chờ anh

21 Likes

Cố gắng lên c Miss ơi, chúng ta cùng chờ a về

2 Likes

Art nuốt từ đầu phiên rồi, nhưng khả năng chưa đến lượt mấy em kia

5 Likes

Cả nhà ơi, có phải là do dòng anh Q và 1 số mã sàn, mất tk mà nhiều tk bị call margin dẫn đến các mã khác trong tk bị bán không nhỉ?
May HHV đứng im, P gánh tk nên vẫn sống :joy:

8 Likes

Đúng rồi đó chị ạ

3 Likes

Vờ ni đáy ở đây rồi , cớ cấu dòng khoẻ bán dòng yếu để tránh bão thui

9 Likes

Vậy chúng ta ngồi im đã nhỉ, không bán tháo, không bắt sàn vội. Xem thế nào đã nhỉ

12 Likes

Mã nào cần mua em đã mua rồi, cần bán cũng bán rồi. Giờ em ngồi im chờ ngày gặt

5 Likes

Chờ chứ chị ơi, có bọn em cùng chờ, giống như cái nhà ấy có người đi vắng cũng phải có người ở lại coi sóc. Đến lúc nào đó mọi người lại sum họp

6 Likes

Dòng nào khoẻ bây giờ anh

1 Likes

Nuốt nhg cũng yếu lắm. Thoi thóp

2 Likes

Bắt đền @BerniceNguyen

3 Likes