Tam độc!

Tự hào KHG

6 Likes

Bán luôn đi em, bán đc mình chia đôi nhé. Ngày càng mất giá rùi :sob:

2 Likes

Các bác thấy em khoanh hình quá bóng không. Thấy nó giống giống nhau sao ý.

4 Likes

Ngày xưa ấy, đã qua còn đâu
Cùng mây trôi, rất xa bao mơ ước

3 Likes

chắc kịp nhặt ha, lúc t thấy nó đạp xanh định ới mua đi mà nghĩ ấy cũng theo dõi nên k tìm nick nữa =)), xong rồi t k theo dõi k nghĩ kết phiên vẫn tím, chứ nó tím trắng bán từ đầu phiên luôn í… đỉnh quá mà chị 2 k biết nơi nao…

3 Likes

Mới có 1 ngày em không lên F, không theo dõi chứng khoán hôm nay mà sao mọi thứ buồn vậy :sob:. Chú Rồng rời F, vni thì đổ máu khắp nơi. Haizzz.

2 Likes

oh, hóa ra a hệ a C, bán k ai mua hả, 2 chị về giải quyết deal này cho e điiiii… em thua toàn tập thế này :sob: :sob:

Tớ có theo chứ nhưng tính về 18, dat sẵn rồi, ko muốn sửa lệnh đu xanh, chờ đỏ mà k đỏ nên thôi! Dù sao cũng nhiều rồi :frowning: tk nay giảm quá nên cũng hơi nhát tay =))

2 Likes

à mình có rồi chứ j, vậy ok rồi, kaka

2 Likes

Em ngoan lắm, Bác ơi hãy về với chúng em :kissing_closed_eyes:

2 Likes

Nào nào, có yên cho các chị nghỉ ngơi k!
Anh dầu có, khí có, điện đóm đầy đủ, quyết tâm cao :triumph:
Còn các cái khác tế nhị, ko nói nữa đâu, xấu hộ lắm :laughing:

3 Likes

Cái này mình vẫn đang hàng ngày học tập. A Rồng nói rồi, tt lên hay xuống đều kiếm ăn được. Dùng tiền tươi, chơi hàng thanh khoản và và phải có lái, đc các chỉ số tài chính tốt nữa thì khỏi nghĩ. Đang lo cho tt này đang bị cái gì đó lớn hơn cả giải chấp, chứ như vùa rồi chẳng lẽ ko biết mà té hết đi mà trả. Còn của mỗi nhà Qc, vì a Q xuân nay con không về đc rồi. Mong ko phải đi trốn trong flc.

11 Likes

Nhưng cũng khó lắm anh ạ! E thấy tt mà vào downtrend thì khó trade lắm :(! Mua là bị kẹp thì cũng thành dở hơi! E nghĩ cũng như mọi năm, kiếm cớ đạp trước tết âm! Chứ k thì cá mập cá coi làm gì mua được hàng giá rẻ, họ vận hành hệ thống k công cho bà con đâu …

2 Likes

Hỡi trời xanh có thấu. Xong rồi a @Rongdo007 ơi .

1 Likes

Vùng hỗ trợ cứng rồi, sideway hết Tết, sang năm ván mới, hàng cơ bản thôi.
Nay các kho nhiên liệu trong kho ngoài nóng quá nên cháy tưng bừng thôi.
Cháy nữa thì hết chợ, end game, tiết đâu mà nuôi các anh.

52 Likes

kho nhà aQ sắp mở để hứng thêm lửa chưa anh :smiley:

3 Likes

Tầm này không có 1 tin nào hỗ trợ luôn anh, em nghĩ mai có hồi nhưng ko nhiều. Tầm này e vẫn chọn an toàn là ngồi im

6 Likes

mẹ. đang full klf k ngồi im cũng chẳng đc đây. k có 1 tin gì mới ác nhau k cơ chứ

7 Likes

Anh không có hàng này nên không rõ

Xuống dễ thì lên khó, giờ cũng khó đoán kịch bản các anh muốn thế nào.
Phải coi diễn biến thị trường mà ra.
Anh thì thấy view là trong bối cảnh vĩ mô này, đạp nữa, liệu có xây lại được chợ. Kịch bản tốt nhất chạm hỗ trợ cứng gần đây rồi sideway hết Tết. Mà em ra hết hàng rồi à.

13 Likes

Haizz, aQ chơi vậy ông UBCK cũng muốn nhốt nữa thì bó tay cụ ạ

Em giữ lại dầu, 1 ít đầu tư công, BĐS em ra 50 chờ điểm an toàn e lại mua lại a ạ. Chủ yếu tầm này e cầm 60-70 tiền

10 Likes