Tam độc!

Quên mất áp lực giải chấp. Tài khoản thành đầu tư mất rồi. HaG từ lúc nào thành lái quốc gia vậy nhỉ? TT bay màu mà nó lỳ, trong khi mấy hôm trước cũng thảm.

7 Likes

Call mg là có thật. Nhà a qc 1 số cty cấp mg nay không bán được buộc phải sale toàn thị trường. Ngoài ra các mã bds vừa rồi cấp mg cũng khá nhiều nhưng giờ mất thanh khoản nên thành ra bán giải chấp toàn thị trường, dự đoán mai có thể bị call tiếp trước khi có thông tin mới.

26 Likes

E nhìn Vn thì còn giảm tiếp nữa , khả năng trước tết mấy ngày may ra các a ấy mới cho tý tiền ăn tết

3 Likes

nhảy cầu

12 Likes

em nghĩ còn mỗi cách là hst aQ có thanh khoản trở lại thì mới thoát đc canh này.

7 Likes

cả sàn HOSE có 3 mã tím mà nhà Tam độc nhiều người cũng có 1 mã tím trong danh mục. Chưa kể P xanh vol to. Vui lên chứ cả nhà ơi.

6 Likes

em nhịn, không ăn.

Nữa hả anh? Đợt này liệu chị có biết hok anh?:joy:

Kinh thật. Con số Lãi/Lỗ Không đổi do tất cả các mã cùng SÀN.

1 Likes

Thông minh

1 Likes

Đừng anh, vững vàng lên anh ơi :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Đúng rồi bạn ơi. Pvd vẫn xanh, KHG tím
Vẫn còn hy vọng cho cuộc tình này

7 Likes

Anh mượt vẽ chat hình thù kỳ quái.

3 Likes

Thồi, mình ăn đi cho khoẻ. :tiger::joy:

2 Likes

bán a thì dc chứ k bán chứng giờ này :sneezing_face: :sneezing_face:

2 Likes

Có chuyện gì xảy ra thế ạ😲. Nãy em mở app nhìn tk nát bươm k tin nổi😢

2 Likes

Có ai còn nhớ cảnh báo này của anh Rồng không ạ.
Liệu phiên mai có về mốc này không?

6 Likes

Tết nhất năm nay chẳng có gì
Xu hào bắp cải chấm ma-gi
C.h.o’ nhìn ông chủ rơi nước mắt
Chuột nhìn bồ thóc rụng lông mi

Sa chân vào chứng thôi khỏi Tết
Đào đỏ mai vàng ngó ti vi
Rượu bia nước ngọt dòm trên báo
Khóa cửa trùm chăn trốn lì xì.

Cả nhà giảm stress ạ :rofl: :rofl:

15 Likes

Mình có nó, đang lỗ, đợt lựa chọn giữa lcg và nó đấy, lướt chưa ngóc lên đc. TT giải chấp mà áp lực của Qc vẫn giữ nguyên thế này thì bố lậy thầy. TT xuống mạnh do hiệu ứng nữa thì khó cầm máu lắm, xưa kia cũng thế do ai cũng muốn mình là người chay trước, tốt xấu lẫn lộn, đến mức ubck còn phải đóng của tt thì biết hiệu ứng nó khiếp thế nào.

12 Likes

Nay em mua D11 29.1-> bán luôn 30.5 ko tham, giảm vẫn trade hàng sẵn đc anh em ạ! Cứ mua sàn, trong phiên hồi là bán! Em vẫn phải tìm niềm vui thay thế cho đỡ buồn! Giá mà lãi bữa nay nó thay bằng kg nặng có phải tốt k

5 Likes