Tam độc!

em vẫn còn VND bác, đi xa lắm là em mất luôn của hồi môn :((

2 Likes

Đúng em, không nên hoảng loạn, cần bình tĩnh mà đọc và phân tích rồi ra quyết định.

9 Likes

Tại em cũng thấy nản anh à nên thấy lãi là em bán. :sob:

3 Likes

Những lúc thị trường này, anh lại rất kiên nhẫn. Nhiều người NAV lớn cũng kêu nản với cách đánh của MMS. Nhưng không tránh được em ạ. Phải view xa chút.

9 Likes

Giảm rồi lại tăng mà a , cơ cấu mã nào khoẻ , thị trường tăng lại gỡ nhanh thôi

1 Likes

Em không nản vì thị trường đâu anh, em nản vì kiểu thấy buồn buồn ý anh. Hôm anh R mất liên lạc mấy ngày, em và c Thảo gọi nhau xong khóc ầm lên, hôm sau em bán tất danh mục, định nghỉ chơi luôn ý ạ.
Chứ em theo tính của anh trai em, càng sàn càng mua, xanh thì lại bán. Nhặt dép giống anh đó ạ

9 Likes

Giờ e mới để ý nick name của bác là ‘Sống đã’, lúc đầu e cứ tưởng là Sông Đà :v:

4 Likes

Vĩnh biệt HTT và hanoi2021

6 Likes

Bác vĩnh biệt lần 2 trong mấy ngày rồi đoá

3 Likes

Buồn man mác…

1 Likes

tạm biệt e

2 Likes

Đọc bình luận mà cá nhân tui cũng muốn lên núi quy ẩn kk , toàn tâm trạng u ám như cái ví ngày tết k có đồng nào kk

5 Likes

Các anh chị thi nhau bỏ đi ạ? À mà anh chỉ tạm biệt em thôi mà. Hihi
Em phải ở đây để đợi anh R. Chắc em nên đổi tên thôi

5 Likes

Just give me a reason ?? :relieved:

1 Likes

C ơi anh nhảy sông riết thành biết bơi rùi. Mai a còn cắm sổ quyết sống mái kìa. C iên tâm :rofl::rofl: a nói để 2 chị về chứ k có ng vớt còn lâu mới dám nhẩy :rofl::rofl:

2 Likes

Nhiều lúc dù đau đớn nhưng vẫn phải cho đi bác ạ, quan điểm của em gãy trend là em tiễn, nếu giữ thì tỉ trọng/NAV nhỏ thôi còn dễ xử lý. Dòng chứng vào trend giảm em đã có nói từ trước, giờ đi nặng hơn rồi. Tầm này còn tiền là còn cơ hội :smile:

5 Likes

giữ làm gì. giữ vốn khi mọi thứ ổn hơn thì vào lại cũng k muộn. tiếc là k có thanh khoản k em cũng cắt mẹ nó đi rồi bác ạ

5 Likes

Dòng aQ thì ko có gì để nói cụ ạ, a Q với UBCK chơi thị trường 1 vố đau quá. Thằng nào cũng để lại vết dơ

5 Likes

vết này chắc k rửa đc. mở lại thanh khoản cái coi nào.
thả anh tao ra

2 Likes

Bị mang đi bán, có khi giá lại còn bèo :disappointed:

1 Likes