Tam độc!

Đua nhau tăng vốn chuẩn bị cho các trận đánh mà mới có Qc thôi đã ngẻo hết cả, tiền tươi thì quy ra giấy nên để thanh khoản phù hợp khó thay, lượng cp quá nhiều để có thể mang ra bán… PVD cũng là làm nhiệm vụ lái qg giữ tt thôi chứ sức bán như này bt là xong rồi

9 Likes

Phiên mai quan trọng như a Rồng đã nhận định, muốn làm gì chờ sau 2h

35 Likes

nay em nghĩ mới gọi là call mg bt thôi. có khi mai còn ác hơn nếu hst aQ vẫn k có thanh khoản.
nhiều đội đánh hst aQ chứ đâu phải mình anh ấy. thứ 3 tuần trước lái còn đỡ FLC k cho sàn cơ mà. hi vọng mai lái vào đỡ để kỉ niệm 1 tuần k có thanh khoản :smiley:

9 Likes

Thực tế đội đua sau và dùng tới đòn bẩy tc ở hst nhà Qc thì giờ này lỗ khá là nặng và làm phương hại tới đội ôm trước ở mức giá của a R khuyến nghị, giờ này chưa có đội ăn hàng vì họ thừa hiểu, càng để càng rẻ, chờ đến chân sóng tăng vừa rồi thì mệt lắm, mất lãi là bt.

10 Likes

Cả chợ mong anh tôi về. Tiên sư bố thằng anh tôi. Găy trend hết mới sợ. Lâu lắm các cổ đông bank, chứng, thép bđs mới ôm nhau

30 Likes

thực ra thì em nghĩ đều mất lãi cả rồi anh ạ. từ giá khuyến nghị đi lên khả năng nhiều người đều trung bình lên giống em. chiết khấu ngày mai nữa là 40% từ đỉnh đối vs FLC, KLF thì ngót 50 rồi. đáy quanh đấy thôi :smiley:

10 Likes

Tiên Sư bố thằng anh tôi :smiley:
k chỉ riêng cổ đông của anh tôi thiệt hại. mà là toàn tt

11 Likes

UBCK + Q + D, vết dơ của chứng khoán 2022. Như 1 trò hề

13 Likes

Giảm mạnh thế này chờ múc thôi

1 Likes

Sắp khô máu rồi chịu nốt phiên mai vẫn đập cũng ra sông Tô Lịch như bác Vu Hung thôi.

3 Likes

Mình thì toàn tìm tbg đáy ngắn xong all luôn, rồi chờ thành quả, ăn đc một đoạn là out chờ chỉnh xuống, bị như hôm nay chủ yếu mất lãi và chạm tới vùng chưa mua đc lần nào.

6 Likes

Vừa làm 1 quẻ, mai đáy rùi ko rơi đc nữa, cá hồi bơi ngược dòng

41 Likes

Margin đợt này lên nhanh và nhiều nên xử lý sẽ lâu hơn. Nếu ko chọn mặt gửi vàng đc thì tốt nhất là đứng nhìn. Đáy hay ko thì chưa biết nhưng giá hợp lý thì múc thôi

2 Likes

Tự nhiên tài khoản đợt này có con TCM lại bảo toàn ghê, đúng là k biết đâu mà lần

12 Likes

em lại all in :))

1 Likes

Tui chạy văng phưn con gex đây, kl ko chơi đc hàng nóng.

8 Likes

Gex 40 sẽ bật

8 Likes

Cái Tấm Chiếu Mới e trải ra cuốn vào làm chỗ ngủ qua đem. Haha

4 Likes

Phiên lag là sự can thiệp của con người, sau đó là can thiệp hành chính vào thị trường, chim lơn vương hô siết mọi thứ, thì cái giá phải trả là không thê đong đo

Nhớ htt

4 Likes