Tam độc!

Se co cu hoi chu. Nhung nhan dinh cua minh lan nay la se ko nhu cu hoi ngay 6/12, vi ky nay co phieu penny va lai dien se ko con dat dien, cu nhin HNX va UPcom, minh nghi small cap va midcap se lanh dan nang ky nay. Mac du chang ai muon danh Bank va co phieu tru, nhung do la noi tru an khi thi truong chinh manh.

8 Likes

Vâng anh. Nhìn thanh khoản VN30 so với thanh khoản phiên nay thì nhận thấy tiền đang dịch chuyển dần rồi.
Còn bđs, có thể vẫn còn kỳ vọng của năm tới, em mong là nó cầm máu được. Sẽ tốt cho thị trường chung.

9 Likes

Ma minh nghi cac ban cung dung nen qua bi quan, nhung co phieu dau tu tot nhu VCS, PTB, DGW cung rot 20-30% tu dinh. Thi truong chinh thi cha con nao len. Van de quan trong la nhung co phieu dau co nong nhu LDG se hoi qua dinh cu hay se die ve 12-15 trong vai thang toi. Do la van de can quyet dinh.

15 Likes

Vâng anh. Em không bi quan đâu. Ngoài tk cá nhân còn tk công ty. Chỉ cần khách quan là được. Vì chí ít em view dòng cổ phiếu còn hưởng lợi vĩ mô chung ít nhất 6 tháng tới. Chứ không đánh theo phiên.

22 Likes

Chúc Anh Rồng sớm bình phục sức khoẻ. Chúc cả nhà ngày mới thành công.

10 Likes

Con DRI ra báo cáo quý 4 thật là ảo diệu. Lỗ chênh lệch tỷ giá 40 tỷ mọc ở đâu ra vậy bà con? Nó xuất khẩu mà lỗ chênh lệch tỷ giá là sao?

6 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ và thành công :muscle:t2:

6 Likes

Em chào cả nhà. Chúc cả ngày ngày mới an lành, may mắn

7 Likes

Chúc cả nhà ngày mới an nhiên. Nhà vắng chủ không khí hơi ảm đảm, mong mọi người giữ gìn sức khoẻ để đón tết.

18 Likes

A nhanh hồi phục a @Rongdo007 nhé. Chúc mọi người ngày mới thật nhiều may mắn.!

7 Likes

Chúc nhà mình một ngày mới an lành nhé. Chủ nhà đi vắng, đội quân khách tạm trông hộ ít hôm :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Em chào cả nhà, Mong hôm nay TT sẽ nhẹ nhàng hơn với em :(. CHúc cả nhà luôn mạnh khỏe.

6 Likes

Mong cả nhà mình cùng lên tinh thần vượt sóng gió chung! Chúc mọi người ngày mới may mắn.

6 Likes

Nice day ace nhé , càng lúc này càng phải hiện diện nhiều để không khí vui vẻ kk

15 Likes

vào mấy mã xem là an toàn ai ngờ sập chợ. tan nát đời f0 :sweat_smile:

1 Likes

Nice day

9 Likes

Chào ngày mới chúc cả nhà anh Rồng luôn mạnh khỏe, tài khoản Tím lịm nhé

7 Likes

Tài khoản tím a nhé kk

3 Likes

Chúc cả nhà ngày mới an nhiên và đầu tư thành công. Chúc a rong sẽ mau hồi phục sức khỏe.

2 Likes

Ok, cả nhà cố lên mang quà về cho mẹ

5 Likes