Tam độc!

Chúc cả nhà hôm nay có cá Hồi ăn nhé!

4 Likes

Đầu phiên ko thấy áp lực bán mạnh có lẽ forsell cũng bớt r nhỉ ac

1 Likes

bắt đáy được không các bác

1 Likes

Nên vào được con gì a nhỉ . Tk e bay hơn 50% r

2 Likes

Dạ anh, em vừa mua ít cts và mhc giá sàn. Không biết có bánh chưng hay mất luôn đây ạ. Ahihi
Em mua ít thôi để nếu mai sàn em còn mua tiếp :joy:

3 Likes

Mấy bữa nay em cũng lần chần, bắt để gỡ. Nhưng lại thôi, do dự các bác ạ. Các bác thích vào con gì thì đưa lên anh chị tư vấn, cho nhận đinh. Chứ thị trường biến động khó đoán như này, rất khó dự đoán

3 Likes

vcg hồi, ttf xanh r kìa các bác

3 Likes

MHC thảm quá

3 Likes

Lúc nãy tớ bắt 11.8, giờ đang đặt bán. Thôi thì chấp nhận lướt T0 hạ giá vốn vậy :sob:

4 Likes

Lúc này nên ngồi im , Lực bán còn mạnh lắm

11 Likes

AAA mạnh phết

3 Likes

Không biết có hồi đc k nữa, đánh ghê quá, như là muốn tiễn khách, dẹp chợ.

5 Likes

Chúc mừng cho những ai vẫn còn giữ hàng Tết PVD
(Mình chỉ còn giữ PSH, hy vọng được ăn theo :stuck_out_tongue_winking_eye:)

15 Likes

A thực sự ạ lái, hay ai đó ngu dại hay khôn vặt không biết nữa. BCTC của MHC nó sờ sờ ra đó, các chỉ số sáng gấp tỷ lần mấy con lái bơm thổi đang tranh nhau mua mà giá gấp mấy lần. Hiện eps 2.3k pe 5, mà giá 12.x. Thấy mọi người hay thật, thoát rồi thì chờ đừng mua, mua xong thấy táng cái là chạy văng mạng. Dúng là hàng nhà mượt mà chả mượt tí nào.

10 Likes

Anh cũng giữ MHC à anh?
Anh bảo “Uh” đi để em có thêm động lực ạ? Hihi

10 Likes

Ra tin

8 Likes

e cũng vừa thấy xong, kaka, lại thêm nửa năm =))

2 Likes

Cấm giao dịch 5 tháng lận, ghê vậy trời

3 Likes

A cũng buộc phải lướt lát cầm cự như em, cũng có cả khg, fit, khổ thế, mới mua lại thành đầu tư bất đắc dĩ. Thấy nó bán ác nên đang nghi ngờ nó xào sáo bctc cho xấu đui, mấy hôm nữa TED lên sàn upcom xem mọi người định giá bao nhiêu, rồi còn lãi trái phiếu, còn chi phí xây cái nhà ở tnh, nó mà làm cho thua lỗ vụ này thì sẽ hiểu đc ngày xưa sao nó thua lỗ suốt thế, ngay cả nó bán đúng điểm HAH làm ăn đang tốt cũng lạ, nói chung con này nó cho như nào thì biết thế.

10 Likes

Thật ra thì cấm a Q giao dịch chứ ko phải cấm giao dịch cp a Q. Tầm này để đội lái làm việc thôi.

21 Likes