Tam độc!

Bank bắt đầu xanh nhẹ

3 Likes

cấm anh giao dịch thì đúng r. tức là anh ko bán cổ phiếu như đã thông báo nữa. còn tk lái thì có tên anh đâu. phải ko các anh chị

4 Likes

Hôm trước tự doanh mua vào bđs, bán bank đấy, dính luôn quả mình chưa gặp bao giờ.

5 Likes

Tranh cướp hàng mà a , e tính nghỉ dưỡng ăn tết đây

2 Likes

Vậy là cấm a Q bán, mà bán cũng chả bán được. Vậy là rơi tự do. Mà để rơi vậy thì a Q sẽ mất tất, chưa kể các bên khác nhảy vô đá đít anh. Chờ đợi phương án của a thôi

6 Likes

Quan trọng nhất quyền lợi của NĐT, mất hết chỉ vì QC

7 Likes

Hi vọng tin xấu nhất của a Quyết đã ra, a không bị hình sự hình siếc gì…Chỉ bị phạt hành chính thôi. Các đội lái của a Quyết sẽ yên tâm ra tay…em hi vọng…hiuhiu

6 Likes

Em thấy ai đang ôm hst Qc thì cứ xác định mất hết đi cho nhẹ đầu. Tối đặt bán sáng hôm sau khớp đc thoát đc là may mắn rồi :grin:

1 Likes

image

Ba cái đồng lẻ

6 Likes

image

các Táo năm nay cũng lơ tím đỏ =))

6 Likes

Những gì xấu nhất đã qua đi giờ tin “tốt” bắt đầu xuất hiện… hi vọng được thả để em về với mẹ :rofl::rofl:

1 Likes

đái dồi

4 Likes

Em theo dõi các nguồn tin thì thấy MHC có nhiều tin tốt lắm anh ạ. Mà hàng TM thì thường đánh rất gắt nên em vẫn giữ và tìm cách hạ giá vốn thôi ạ.
Anh đừng đi đâu, cứ ở đây để cho em và mọi người đỡ thấy lẻ loi anh nhé. A R cần thời gian nghỉ ngơi, tĩnh dưỡng; chị T thì đang bận công việc cuối năm và kế hoạch năm 22.

14 Likes

KHG em còn 1/2 em mua hôm kia thôi anh ạ. Hôm qua em bán giá trần lượng cũ rồi. Hôm kia em mua được giá sàn nên em cũng không lỗ KHG mấy anh ạ. Cũng may

6 Likes

Em đang hy vọng chiều nay hoặc sáng mai là bật anh ạ.

6 Likes

em thấy nhóm đầu tư công bị rớt thê thảm quá, y tá cũng gãy suốt chưa cầm được máu.

3 Likes

Đích với Klf sợ quá bác ơi. E cũng còn nên chỉ biết nhìn :cry:

1 Likes

Sau tết khi thị trường ổn định nhóm ĐTC sẽ lấy lại hết, lúc đấy lại tiếc tại sao lại ko mua LCG giá dưới 20 :smile:

9 Likes

Không có anh R ở đây nên chị lại quay về chơi kiểu của chị ngày trước rùi. Huhu
À, c vẫn mua ít D11 giá 28, mã này a R khen đẹp mà thấy nó giảm mạnh quá nên tiếc

6 Likes

Đầu tư công chị cầm HHV, nó lại đang ngủ vì say xe do chuyển sàn nên chưa bị ảnh hưởng gì :sob:

4 Likes