Tam độc!

Lcg tốt ngon vậy mà lđ bán ra làm giá cứ fl. Chắc phải bán xong thì chạy tốc váy ngay thôi. Phải vậy ko bác

2 Likes

Tìm Runa về cho A
A cho mã x2 TK

4 Likes

Nắng đẹp xua tan u ám mùa đông. Tin ra nhạn bay về. Cánh én mùa xuân

23 Likes

mềnh cũng đang đặt LCG giá sàn =))

3 Likes

Mình chỉ sợ là nó đã xong từ đỉnh, giờ cứ cho sàn đến khi giá còn 1đ/cp rồi kéo

2 Likes

E cũng thế Miss ạ, em vẫn mua D11 và hiếp thêm Lcg giá sàn! Có em cùng chị đây c ôi! A @Rongdo007 khoẻ nhanh anh ơi, công việc của anh cao cả lắm, anh không mệt tiếp được đâu! Bọn em cần anh như cá cần nước, Người cần oxy ý

5 Likes

Ko biết các Táo đợt này còn cá mà lên chầu ko nhỉ? :joy:

1 Likes

Anh nói câu này lại càng nhầm em với ai rồi ý.
Em chưa bao giờ xin anh mã đâu nhé nên đừng nghĩ như em là người tham tiền như vậy. Em tự ái rồi đấy.
Bắt đầu từ ngày quen anh, em chưa từng xin mã.
Ngay cả với a R, em cũng chưa từng inbox a R hỏi “anh ơi cho em xin mã”. Em sẽ tự đọc hoặc a R tự bảo em. Em quý anh R hay ngày trước em hay chơi với anh, hoàn toàn là thấy hợp, thấy quý chứ không phải vì lợi dụng. Anh trai của em cũng là người chơi ck khá giỏi anh ạ.
Có lẽ anh R hiểu được điều đó nên anh R cũng rất quý em. Giờ em đợi anh R về cũng không phải chỉ vì để anh ấy cho em mã ck mà là vì tình nghĩa anh ạ.

32 Likes

Nhiều lời
Ở nơi cần nói ngắn
Haizzza

7 Likes

Thực ra e nghĩ a cá Đùa thôi!! Chủ yếu là “tìm Runa”!

5 Likes

Nhưng giận.

6 Likes

Miss nhớ a Rồng nên mong manh thế! Thương Miss!

5 Likes

Miss ghét những người mang tiền ra nói chuyện với Miss. A R quý Mis nên Miss trân trọng a R chứ không phải vì a R cho Miss mã xtk. Mình chơi bé xíu chứ có phải kiếm sống hay làm giàu bằng ck đâu :sob:

12 Likes

Chúc các AC và cả nhà buổi chiều may mắn :+1:

hình ảnh

5 Likes

Bác đùa em à, cái rừng nó nằm bên Lào, nên mua về là trả bằng LAK, phải đổi từ vnd sang lak, bác thử kiếm tra tỷ giá này xem lên ác lắm. => giá vốn hàng bán lên cao ác bác hok thấy à

2 Likes

Có mã 910 đấy.

4 Likes

Mng ở đây đều quý anh lắm
Anh trêu chị em quá, nên bị dỗi rồi
Miss cũng quý anh, nên mới nói thôi mà :sweat_smile:

7 Likes

Chị ơi. Anh Cá Tếu mà. Em hiểu theo cái cách là anh trai đang nhờ em gái nhỏ tìm bạn, rồi cho quà. Kiểu a giai si tình bạn thân em gái ạ. Đừng giận chị Miss

5 Likes

Nay em thấy Tây Ninh tuyển nhiều I tá quá, có game gì à các anh

4 Likes

Hy vọng 14h lái ngủ dậy kéo thị trường xanh lá cây và tím lịm

6 Likes