Tam độc!

sao lại ngủ đúng lúc thế ạ, ngủ thế này em cũng muốn ôm

2 Likes

Trước tui có nhận định thủng 147x về 142x , xác định đây là đáy, khả năng mai thị trường yên bình.

13 Likes

Nhìn thị trường kinh dị thật.

3 Likes

Miệng mỉm cười, lệ đổ trong tim :broken_heart: :broken_heart: :broken_heart:

3 Likes

kaka, khóc thì làm j dc, tiền vẫn mất, với lại đã dc cảnh báo rồi thì pải chuẩn bị tinh thần chứ, t chỉ tiếc vừa vcg lên đã đặt lệnh bán để chờ lúc như này lướt t0 hạ giá vốn, mà tiếc lại xóa lệnh,haizzz

2 Likes

2 Likes

VHM đau thật

2 Likes

thế bác có mất tết k ạ :slight_smile:

1 Likes

Tết của mình bé lắm , có bánh trưng và thịt đông hành là được rồi kk

4 Likes

e còn cọng dây lạc hết lá chuối với thịt rùi, máu mà hk cầm chắc cầm sợi dây lạc cột tym quá

3 Likes

Nhìn thấy nó cứ rẻ rẻ thế nào ý em ạ, tiếc quá lại nhặt :joy:

2 Likes

e mạnh tay hơn bác roài, e mua tận 60%, a BN có nói nếu xấu hơn có thể về 19+ như a nói đó, nên e để lại có ít xiền thoai. :neutral_face:

2 Likes

hehe, mặt e thì vẫn tươi đó c, nhưng lòng e đau lắm, dù được cảnh báo nhưng e k nghĩ nó sẽ thê thảm như này. bầy giờ e chỉ có lượn ra lượn vào F để hóng với giải trí thôi. Mà mấy nay các anh chị cũng lui dần rồi, buồn quá.

3 Likes

D One one chị nhặt đẹp quá mà kk , dấu hiệu đảo chiều phiên mai

2 Likes

Mng yêu quý và hiểu nhau lắm. :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

I4jFPPQwYlfldQCKewf2_YeA4PFXYNY6
Vạn kiếm Quy tông- Vạn Giống quy tiên.

7 Likes

những lúc dư lày trên mxh ngta hay chế ảnh vui lắm à, lên đó xem cho đỡ chán ha, nhiều ng như mềnh mà, cố lên !!! :upside_down_face: :upside_down_face:

2 Likes

z3118408981116_4689ef6059462738a22c59b92cacf75b
Cả buổi sáng em chỉ ngồi cười bức ảnh giao liên này.
Đau mà vẫn phải cười

12 Likes

Em đang cố tỏ ra là mình ổn, nhưng sâu bên trong nước mắt là biển rộng đó ạ :)))) vừa em phải xóa bớt 1 cmt cho mọi người đỡ thấy tiêu cực :smiley:

3 Likes

mình cũng đọc cái này bên pic a Cá =)) hài dễ sợ =))

3 Likes