Tam độc!

Lạc quan lên mọi người , Vờ ni đã có dấu hiệu xác nhận đáy rồi , mai thị trường tăng lại , cơn bão đã đi qua , tôm cá lại đầy trên biển kk , hẹn ace vào 6h sáng mai

27 Likes

TT này cần có những người như em :)) hổ báo. Liều ăn nhiều :smiley:

2 Likes

Đạp thêm nữa dẹp chợ cho rồi, chứng kiểu này chỉ có chán với cháo

1 Likes

tiền đi liền khúc ruột có ai đang lãi ú ù giờ thành lỗ sml mà vui dc chứ, tâm lý chung mà, nhưng mà giờ hết phiên rồi, lên mạng xem mn chế vui thì hơn vì tất cẩ những việc như hôm nay đều dc các a chị trong pic cảnh báo vầ đưa ra lời khuyên rồi mà, t còn để nguyên danh mục, k cơ cấu, k hạ tỷ trọng, kiểu lỳ đòn luôn í, tiền thịt mất khá rồi, thôi thì bài học đắt giá ha, ván sau ta làm lại,t còn k tập trung làm việc nổi và giờ thì cố gắng tập trung làm nốt cv đang ùn lên nè =)) cố lên nha,

8 Likes

gà như em thì đúng hơn, chắc hẳn là đội tl rất thích những ng như iem =))))

2 Likes

Vâng ạ. Em nghe các anh chị pic mình, và một số anh chị trên F khuyên nên cũng hạ tỉ trọng, tuy nhiên vẫn hạ hơi muộn. Giờ để lại 1 chút, cũng hơi âm âm nhưng thôi kệ. Ổn lại, lại theo đuôi các anh chị để gỡ chứ biết sao giờ ạ hehe

2 Likes

Tầm này chỉ có Anh @Venus987 full PVD là vui thôi🤩

5 Likes

Tầm này càng lúc càng lỗ, mà cứ lỗ thì áp lực giải chấp càng lớn, nên càng bán tháo, càng tháo lại càng lỗ lặp đi lặp lại, nó cứ chém vào thịt mỗi ngày.

12 Likes

Miss xúc trúng đáy
hết giận a chưa :four_leaf_clover:

8 Likes

huhu e vẫn ngồi iên, k bán tháo j cả, mà tt vẫn k thương iem bác à :frowning:

3 Likes

Bồ đội nay vẫn tắc đường à Bác!!! Để em mang máy bay đi đón?

3 Likes

Chứng khoán có nốt thăng trầm, ko thể nào đen tối mãi được.Ngày mai rồi cũng sẽ ổn thôiiii.

3 Likes

mọi ng nghe nhạc nha :muscle: :muscle:

5 Likes

Chào anh chị em,
Tệ quá phải không. Nay Vni chạm đúng mẫu hình của anh rồi rút chân. Dự báo những ngày tháng tệ nhất sắp qua.
Mẫu hình dài hạn cũng đang có lực đỡ, không quá tệ, không nên quá bi quan.
Anh em lựa chọn cổ kỹ là ổn, cổ lởm cương quyết sút khỏi danh mục. Mình cũng cutloss suốt.

64 Likes

KLF chưa cắt được anh ạ :upside_down_face:

2 Likes

Dạ bác! Cắt hết rồi trừ con ko ai mua ko cắt đc thôi bác!

2 Likes

Anh không có dòng này, lựa chọn là ở mỗi người, anh không đưa ra lời khuyên với mã cụ thể được.

10 Likes

Từ từ rồi chắc sẽ thương mà em. Yêu mầu tím thì thích sự thủy chung, phải hôn g? :sweat_smile:

Anhn cũng nằm yên lắm rồi sau chục ngày vừa qua :neutral_face:

4 Likes

@Bach_nam hi anh đã quay lại

1 Likes

E thấy có dấu hiệu đảo chiều rồi a ah kk

4 Likes