Tam độc!

May quá em có mỗi e Hut chích nên vẫn thấy đỡ áp lực các bác ạ

1 Likes

Nhờ mọi người nhận định giúp e con SRA, e vào 12.4, giờ ko biết nên cắt hay gồng tiếp

2 Likes

Bộ đội hôm nay kíu được 2 kho phân DCM DPM
mai kíu sang em :four_leaf_clover:

5 Likes

Ok anh, dầu khí khỏe a ạ, ra tết e nghĩ sóng mạnh đây

3 Likes

Nay chạm rút chân ở mẫu hình đầu anh đang coding. Cho thấy dấu hiệu cầm máu, cầm máu thôi nhé, còn đảo chiều em phải có nhiều cái xác nhận, như hiện tại thì anh không thấy em à.

17 Likes

Bán thì phải bán lâu rồi, khi mới có biến là đã rút về cơ chế phòng thủ, ko đc mua vào để cuối cùng lại tháo. Chờ tt thực sự ổn định thì vào, chả nhất thiết phải bắt đc đáy cp.

12 Likes

K có ý khuyến nghị e nhé , mã e hỏi quá bán rồi , dấu hiệu đảo chiều tăng cũng đã có.Chờ thêm để tính toán nhé.E quyết định nhé

4 Likes

Vâng , e thấy dấu hiểu xác nhận đáy , đảo chiều thì khả năng phải có 1-2 phiên xem lực bắt đáy.Chiết khấu sâu hơn 19/1

4 Likes

Vâng, anh và chị Thảo, anh Cá xuất hiện chúng em thấy yên tâm hơn ạ.

6 Likes

Dầu vẫn lầm lũi vượt mốc 86 . Tuần này giữ được thì anh em còn có cái bấu víu . Chứng cháo kì này các anh tàn sát không ghê tay . Người ít thì lõm vài % . Người nhiều thì tính bằng chục . Thôi giờ chỉ chúc anh em sớm về bờ được an toàn . Thua keo này bày keo khác . Còn tiền là còn cơ hội

19 Likes

vâng, vì cái suy nghĩ cố chờ nên đã mất toàn bộ lãi và âm 10% NAV, bài học đắt giá a à, giờ e sẽ nguyên tắc hơn, e cảm ơn a ạ

9 Likes

Hihi, không có vấn đề gì đâu. Tính Miss hay tự ái và hay dỗi xíu thôi.
Miss lập nick vào F247 là vì anh R và anh @Luotcungcamap mà. Đến giờ cũng vẫn luôn yêu quý và tôn trọng 2 anh :heart_eyes:

14 Likes

Miss bảo Miss đanh đá nhất F, nay e thấy rồi na… =)) hay dỗi là tuýp ng rất là nhạy cảm, hihi, và e cũng thế =)))

9 Likes

2 a cũng yêu em bằng nhau :four_leaf_clover:

13 Likes

Chị không biết TA nên thường hay mua đỏ, mua xanh chị lại cứ thấy lo lo. Hôm nay chị mua D11 và quét sàn trước 1 ít, phiên mai chắc quét thêm chút nữa. Chị mua để dành ra Tết bán vậy. Hoặc có áo mới mặc du xuân hoặc ở nhà ngắm xuân qua ô cửa sổ :laughing:

14 Likes

Em nhanh hết giận lắm :heart_eyes:
Với em, Anh vẫn là anh Cá mà ngày đầu em quen. Em và Runa không ghét anh đâu. Runa bận lắm, sắp Tết rồi nên công việc rất bận anh ạ.

5 Likes

Sai, anh R yêu quý em hơn nên anh R bao dung hơn. Anh hay bắt bẻ em rồi bảo em đanh đá, dám mắng anh rồi giận em :sob:

6 Likes

a cũng bận quá
có hôm đang lx phải tạt vệ đường trả lời :four_leaf_clover:

8 Likes

Đợt trước em nghĩ anh 30t, giờ em tăng cho anh thêm 5t nữa là 35t nha :laughing:

8 Likes

vài bữa lên 50 bằng a R cho cân bằng :four_leaf_clover:

13 Likes