Tam độc!

Tiêm đủ thì sẽ qua khỏi thôi bác, sẽ ổn thôi. Bác nhớ theo dõi sức khỏe sau khi khỏi bênh. Cái di chứng hậu covid nó còn nguy hiểm hơn là lúc mắc đó bác. Làm việc nặng tí cũng mệt, thở dốc, căng cơ, dễ đau đầu, đau bụng. Ráng bồi bổ sức khỏe, đặc biệt là thức ăn thức uống bổ phổi, vì dù hết bệnh thì vẫn còn tồn tại cục máu đông trong cơ thể, nên theo dõi kỹ.

3 Likes

Ib số ■■■■ để mình hỗ trợ cách điều trị covid nhé, mình và cả cty bị cách đây 2 tháng và đều khỏi bệnh!

3 Likes

Quan sát hiện tại, thanh lọc 3 độc Tham,Sân,Si

2 Likes

Hôm đầu ngạt mũi, đêm nằm ngủ tắc mũi, phải ngồi thiền sâu mới hết tắc mũi. Giờ ngày thứ 5 còn cảm thấy đầu cứ chống chếnh như thiếu máu nhẹ vậy.

9 Likes

Cám ơn bác, hiện tôi đang ổn. Cố gắng chống chọi, chắc sắp khỏi rồi.

12 Likes

Hic, cố gắng a nhé. Rất bái phục tinh thần của a ạ.

5 Likes

Cố gắng anh ơi. Anh kết hợp xông tinh dầu anh ạ! Mong anh mau khỏe để còn tăng gia xúc than

6 Likes

Đúng rồi bác, đứng dậy là choáng, máu ko lưu thông lên não nổi, khó thở lắm. Mình còn trữ lun cái máy thở oxi tại nhà bên cạnh lun, thời gian đầu phải thở máy, sau tập cai dần. Uống thuốc chống đông máu, bổ phổi.

3 Likes

Tuần này căng thẳng quá, em ít vào pic nên giờ mới biết anh ốm.
Chúc anh mau khỏe nhé!

5 Likes

Chúc mọi người sức khoẻ. Thị trường đi xuống rồi đi lên thôi đừng bi quan

5 Likes

:two_hearts::pensive:

1 Likes

Ui mình đánh nhau lợi mấy Quỹ họ mua vào giá rẻ

3 Likes

Cám ơn em, hôm đầu hơi lo, sau thấy bt nhiều. Em ở Mỹ hả, giờ bên đó như sống chung rồi còn gì.

10 Likes

Chúc anh nhanh hồi phục. Em phục anh cách ngồi thiền quá.

4 Likes

Mọi người cứ vui vẻ lên đi, tạo lập đã phải ủn toàn Blue Mid cụ lên xanh tím thì chợ còn vui đc. Mấy con chỉ có nhiệm vụ giữ nhịp chứ lớ rớ mua vào khi tt ổn là nó lại về nhì chứ không chịu tăng nữa đâu, cổ phiếu quốc dân thì đừng ai động tới làm bọn tạo lập khó xử.

14 Likes

Khi nào anh nhận thấy mùi và vị giác thì khỏi anh ạh . Đến ngày thứ 5 mà a vẫn thấy cơ thể bình thường ko trở nặng thì vài ngày nữa anh sẽ khỏi thôi anh. Giờ a bổ sung multi vitamin, vitamin C, nghẹt mũi a uống thuốc chống ngẹt mũi còn lại sẽ tự hết nha anh.

4 Likes

Biết lo cũng ko giúp khoẻ lên, nên cũng chỉ tập trung sức khoẻ là chóng khỏi thôi anh ạ. :wink:
Chỗ em mấy ông bác sỹ tâm lý cũng phờ râu thì thào câu khẩu quyết đó là chính :sweat_smile:
Còn đội antivacinne thì lại có chú mong bị nhiễm béng (vì toàn omicron cũng nhẹ) để khỏi phải tiêm, do quy định ko tiêm thì hạn chế đủ đường làm ăn :sweat_smile:. Khéo rủ vào F ấp chứng cho bọn nó đỡ rảnh đi biểu tình, anh nhỉ :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Chịu khó tăng sức đề kháng anh ạ. :). Em thấy điều trị cũng chủ yếu là tăng sức đề kháng thôi, mấy người quanh em cũng đi điều trị và mất tầm 1 tuần anh ạ.chúc anh mau khỏi bệnh nhé

2 Likes

Giai đoạn này quan trọng lắm, anh chú ý nghỉ ngơi, uống thêm nước hoa quả, ăn thức ăn mềm dễ hấp thu anh ạ. Chúc anh mau khỏe.

4 Likes

Sao giống chăm em bé vậy Gấu. Kk. A Dongphi cứng lắm. Yên tâm. :yum:

1 Likes