Tam độc!

Chúc a @Hao và anh chị em nhà mình ngày mới giao dịch thành công và gặp nhiều may mắn ạ ! :)))

3 Likes

Vắng anh Rồng nhà minh cố gắng lên, khi anh trở lại mọi việc sẽ ổn thôi, Thủ lĩnh tinh thần rất quan trọng.

5 Likes

screenshot_1642554397

4 Likes

Hỏi TCBS nó sẽ trả lời và giải quyết đó bạn. Thỉnh thỏang mình cũng bị trục trặc, báo họ chỉnh ngay thôi.

2 Likes

Phía trên dòng “Nhập mã CP” có khung “TK:Thường/ Ký quỹ”.
Chú chọn option “Thường” thử nó có hiện ra số tiền không? Nếu để “Ký quỹ” khi đặt lệnh là sử dụng margin đó ạ.

4 Likes

Mọi người rất mong anh Rồng về, em cũng vậy. từ những ngày đầu covid, ở nhà, anh ấy vẫn lên F, rồi quá trình điều trị tích cực, thở máy, anh vẫn tranh thủ lên. Nhưng thực là tâm lý trên F ảnh hưởng tới ảnh nhiều quá. Ảnh hưởng cả về bệnh lý. Anh ấy cứ tái đi tái lại, rồi suy nghĩ tiêu cực. Mong anh ấy quay về, nhưng là 1 ngày mà anh ấy hoàn toàn khỏe mạnh. Pic còn là các anh chị còn về bàn luận, sẻ chia.

9 Likes

Chào buổi sáng mọi ng ạ, chúc mọi ng :green_heart: :green_heart: :green_heart: :green_heart: ạ. Anh @Vu_hung lại một lần nữa tìm em nơi đâu :smiley:

2 Likes

Vâng. Vượt qua giai đoạn khó khăn như này thì sẽ gặt hái được thành công a nhỉ :))

4 Likes

CTy em đi làm ngày nào cũng phát hiện thêm F0, ngày nào đi làm về e cũng rửa mũi xúc họng thi thoảng xông xả chanh gừng nữa. Sức khỏe bác vẫn tốt mong bác mau bình phục ạ.

3 Likes

Hiệu ứng QC và hòn tuyết lăn lan rộng làm ảnh hưởng bao nhiêu mã giảm sàn trong khi chỉ số giảm không đáng kể, tạo lập lấy trụ ra đỡ và đè bẹp tất cả các mã nhỏ, hiếm khi thị trường nhiều mã giảm sàn ntn mà lại mất ít điểm thế.

7 Likes

Bình minh luôn bắt đầu từ bóng tối! Chúc a R chóng khỏe, chúc ace 1 ngày vững tay chèo! Goodluck!
image

6 Likes

Xin chào cả nhà. Dạo này em bận quá ko vào đk F247 cùng xem diễn biến TTCK. Chúc cả nhà sức khỏe và giao dịch thành công? Ở đây các anh chị cho em xin ít lời khuyên về mã D11 với ạ. Em mua vùng giá 37 giờ vào TB giá được không??? Hay có nên cutloss ạ???

3 Likes

Em chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày mới may mắn

3 Likes

Một ngày nắng đẹp mong TT hôm nay sẽ ấm áp hơn chứ e lạnh quá rùi ^^

4 Likes

Hôm này bão to đánh dạt vào bờ nhé

6 Likes

e nhớ bờ lắm đây ạ

4 Likes

Tuyết lăn - bán tháo, càng tháo càng lỗ - càng nhanh bị call, lặp đi lặp lại đến cháy tài khoản ko còn ai dám chơi margin

6 Likes

Sóng yên biển lặng

5 Likes

máy bay bắt đầu có vol, liệu bộ đội đã đến …

4 Likes

@tranvancuong KLF của bác hnay nn mua khá khá í bác, dc cứu r nè

5 Likes