Tam độc!

Htt

7 Likes

Đêm khuya vẫn nhiều bác online quá. Chúc anh Rồng mau khoẻ, bác Đóng phí mau chiến thắng covid. Nhân tiện có bác nào cho em chút lời khuyên về DRI với, em nắm giá 15.8 ạ. Thanks all

3 Likes

Dri báo cáo q4 giảm mạnh ln, cp đã gãy trend nặng. Có lẽ lái biết tin trước nên xả hàng mạnh. Nên cut

25 Likes

Cảm ơn bác Sống đã ạ. Chúc bác sức khoẻ

4 Likes

Em vẫn đang dính em này chưa thoát được

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mới an nhiên và đầu tư thành công. Hi vọng hôm.nay thị trường sẽ tạm ổn.

4 Likes

Em chúc cả nhà ngày mới may mắn, nhiều năng lượng ạ :muscle::muscle:

11 Likes

Chúc cả nhà ngày mới may mắn! Cố gắng nhé!

6 Likes

Hôm nay thị trường sẽ hồi mạnh đấy. Chúc ae ra thuyền vui vẻ

12 Likes

em dùng tcbs. nghịch dại thế nào mà giờ giá trị cổ vẫn y số vốn đang có mà bị báo nợ 50% tài khoản. ai giải thuốc giúp. tiền thịt chuyển vô tkký quỹ. xong mua thì tính là vay mua ạ. thế tiền thật đã đi đâu

4 Likes

Chúc anh Rồng mau khỏi covid. Chúc các anh chị trong pic một ngày nhiều niềm vui!

6 Likes

Chúc a Rồng, anh Dongphi mau khỏi bệnh. Chúc mọi người ngày mới nhặt được nhiều đôi dép tốt :four_leaf_clover:

5 Likes

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành!

5 Likes

Cả nhà ai có thông tin về tình hình sức Khỏe Bác Rồng không ạ, lâu rồi không thấy Bác Rồng lên sóng!

4 Likes

em hoang mang quá. tiền mất còn mang nợ. ai giải thích giúp với :sweat_smile:

2 Likes

Chúc nhà mình ngày mới vui vẻ!

4 Likes

Sao không hỏi thẳng công cty chứng khoán?

5 Likes

Trong nguy có cơ đó bạn, giá dầu tăng cao giá cao su cũng tăng vs theo chu kỳ tăng của cao su 2021 - 2024, với tồn kho 85 tỷ thì quý 1 năm 2022 của DRI cũng hok phải là không khả quan, cùng vs game chuyển sàn ,thoái vốn nhà nước… nếu mà bán cổ phiếu cơ bản tốt như cổ phiếu rác thì tầm tháng 3 có khi phải đi gom giá 2x ấy =))))

4 Likes

nó cứ bảo tiền thịt còn đó. em. xem ứng dụng thì báo còn hiển thị ở ngoài. mà vô chỗ đặt lệnh thì lại ko có. nó bảo ah lên công ty kiểm tra. mà em ở nông thôn ko có techocmbank @@

3 Likes

Chúc cả nhà ngày mới luôn bình tỉnh, tự tin, chiến thắng nhé

5 Likes