Tam độc!

Hnay vậy là đẹp rồi, pha ATC thì ko rõ mục đích. Mà ko hiểu sao mình ghét cái trò ATO ATC thế ko biết =)) dẹp mịa môn đó cho rồi.

4 Likes

@dongphi a ơi a check inb e nhờ xíu ạ

3 Likes

Mong ước anh Rồng sớm về nhà cho nhà cửa đông vui, những ngày gần đây thiếu thủ lĩnh tinh thần nên không khí ảm đạm quá

4 Likes

Mong 2 chữ bình an!

2 Likes

Hoa hậu Việt chuyển sàn cái là em là xanh thành đỏ rồi

3 Likes

Sướng nhất chị á, lúc TT sập sàn hàng loạt thì đào hầm của chị lại ngủ đông, giờ là lúc TT thiết lập đáy thì lại sắp đc giao dịch, ngủ đông béo mũm chị @Miss ạ. E giờ ôm cô y tá chị ạ

3 Likes

Chị đang ôm chứng, mua hôm qua

3 Likes

như vậy là ndt bị thiệt thòi hả bác, em chưa gặp tình huống này bao giờ?

3 Likes

=)) Cám ơn bác

1 Likes

Mình dùng yahoo, mang tiếng inbox cứ phải nửa ngày mới thấy. Có gì chia sẻ cứ nói thẳng.

2 Likes

Đúng là tháng củ mật các bác nhỉ, tưởng covid thì các đại ca trộm cắp không động đến, cuối cùng bị đại ca của đại ca móc túi đau thế.

24 Likes

Nghĩ mà buồn a ạ, tưởng đầu năm suôn sẻ. Đúng là đời ko biết đâu chữ ngờ :joy:

11 Likes

các anh ấy cắp 50% mà vẫn chưa chịu nhả a a

6 Likes

Bình thường bận ko vào pic thì phải lướt mỏi tay mới đọc xong tin. Nay pic mình buồn quá. Buồn như tâm trạng mình hôm nay vậy. :disappointed_relieved:

7 Likes

Niềm Tin chiến Thắng - Mỹ Tâm bác ơi

5 Likes

Mình ko buồn vì thị trường đâu ạ. Đầu tư mà có lúc tăng lúc giảm. Chỉ buồn vì quá nhiều áp lực ko biết chia sẻ cùng ai.

6 Likes

Cười chảy nước mắt anh ạ 🥲

2 Likes

Nhận định của anh bạch nam , Post lên ace tham khảo : Mai có vài mã vốn hoá lớn về nền có thể bật lại và thoát sàn. Index đang cho nến đảo chiều. Cần phiên mai xác nhận độ tin cậy. Nên khả năng cao vượt 1450. Xu hướng phục hồi cơ bản có thể xác nhận phục hồi từ mốc 1422 sau mấy lần test vừa rồi. Nam nhận định cơ bản thị trường ổn định và tích lũy khu vực này. Nhịp hồi thì có thể thoát hàng, nhịp xuống thì lựa chọn mã giải ngân. Tùy kế hoạch từng người.

38 Likes

Hi! Em cũng nhiều chuyện buồn vô cùng , nhưng thôi khóc 2 ngày sưng mắt , chả khóc nữa , vẫn phải sống tiếp …chữ kệ đi theo vậy ạ , bác cố lên

9 Likes

Csong đầy ắp nỗi buồn mà bác. E cũng mất ngủ từ hqua đến h nghĩ gì đâu. Cuối năm hạn các bác ạ. Chẳng phải mình chuyện đầu tư

8 Likes