Tam độc!

Anh Rồng vẫn chưa về… Nhớ anh Rồng, nhớ bản tin nhận định thị trường của anh mỗi buổi sáng :(((((

6 Likes

Sống đã. Đó là điều luôn tâm niệm ở bất cứ hoàn cảnh nào. Ttck tiền tệ, chính trị luôn khốc liệt. Cân bằng cảm xúc ngay cả khi bão giông. Hãy nhẹ nhàng với chính mình và người thân.

39 Likes

Em nhé ! Bạn lừa tiền ( t8). c chửi , con ốm thụ động … thôi kệ bác ạ ! Cứ khoẻ vượt qua tất ạ

11 Likes

Em thì bị sút. Ng ta có ng khác kk. Haizz csong mà ạ. Mừng cho ng ta thì mình nghĩ đến bh còn chưa ngủ đc

7 Likes

thế giới lại thêm 1 tên Cường FA. phải chăng là ý trời :smiley:

6 Likes

Nhà có người mà các a ấy vào dắt xe như chỗ không người đấy bác ạ. Nghĩ cũng chán…nhưng mà thôi.hiuhiu. Sang năm lấy lại bác nhỉ

5 Likes

Giời ơi ! Nghĩ đến bố mẹ đi , nhiều khi đóng cánh cửa này cho ta mở được cánh cửa khác rộng mở hơn

6 Likes

Tích cóp bao lâu nay mua được chục con bò đẻ dăm ba con bê . Mấy nay các anh dắt cũng mấy con đi rồi . Cỏ còn đây mà bò đâu ??

20 Likes

Anh cứ giữ lại cọc…sang năm bò nó tự tìm về ạ.hihi

5 Likes

Lạc quan lên mọi người , đến lúc cần nhặt hàng chất lượng đón tết rồi

6 Likes

Bò mẹ bò con bán được anh bán hết rồi em . Có con bò què không ai mua nên còn để đấy thôi

6 Likes

Mạnh mẽ lên , người bỏ mình một là mình chưa đủ tốt , hai là họ k đủ tốt , tuỳ cảm nhận bản thân để biết chiều hướng nào.Còn trẻ buồn làm gì việc yêu đương.

7 Likes

Em cũng 1 hôm thôi bác ạ. Chắc là ko phù hợp chứ bạn í thì k thể k tốt đc. Csong mà, mình mừng mà chỉ tiếc cái kỉ niệm. Điều buồn nhất trong csong là người đã từng mang lại rất nhiều kỉ niệm đẹp cho mình lại trở thành kỉ niệm :frowning:

10 Likes

Kỉ niệm là cái đẹp nếu giữ được về nhau thì tốt , còn nghĩ đơn giản là Hết Duyên thôi , sẽ có mảnh ghép cơ hội khác đến với bản thân.Suy nghĩ tích cực lên , rủ mấy cậu bạn thân đi uống rượu cho nhẹ lòng.Hạn chế buông thả bản thân

5 Likes

Phải sống tốt hơn để người bỏ mình phải tiếc ,ko buông thả ,phải mạnh mẽ nhé

7 Likes

Chính xác ạ. Csong mà mình chỉ có sự nuối tiếc. Sau sự nuối tiếc mai ai lại bước vào csong của người đấy thui. Mong sẽ trở thành ng bạn tốt giúp nhau trong csong. Vẫn quan tâm đến cách nhau đầu tư là đc.

4 Likes

Trước có bác quản gia Minh Duc thay, mà giờ bác ấy cũng bận hay sao, mấy hôm rồi k thấy.

5 Likes

Nay e lại động viên vợ rút sổ mua tiếp :joy::joy::joy:

2 Likes

Ko dính hàng qc dính mỗi e gẽ thôi

1 Likes

Đây mới đích thị là hổ báo này :grimacing::grimacing::grimacing:

3 Likes