Tam độc!

Đang âm 400tr đây mà chưa sợ lắm.:grin:

2 Likes

Là bn % vậy bác

1 Likes

16 e ah

2 Likes

A mua tbg hả?? Mà a dùng mg nữa nhỉ. Đừng máu quá ha. Cẩn thận k thừa a ạ

5 Likes

Ừ hết máu r e ah :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Chơi khô máu lun hả :sunglasses::sunglasses: chúc a may mắn nha. E đu nó từ 44 Hôm nó vượt tỉnh còn gia tăng lúc 49 :joy::joy: thoai cứ gọi là năm nay ra đảo xa ăn tết với các chú bộ đội :relieved:

4 Likes

Thật ra thì con sếch vẫn còn đỡ hơn con vix hồi đó mình dính. Ít nhất nó làm ăn thật, game vào vn30 vẫn còn đó nhưng bản chất TM vẫn còn đó. Ngay cả Mùa hoa cúc cũng ổn đó . Any way chơi hàng TM thì 1 con thui cũng đủ bạc tóc rồi

6 Likes

Ăn tết ngoài đảo thôi. Chứ cả năm thì còn xác khô

2 Likes

Các anh lái mở khóa em con Ros đi!!!

2 Likes

Nói vui mồm thôi!!! Đi hết lãi năm 2021!

3 Likes

Đầu tư dài hạn, doanh nghiệp giá trị, ở vùng giá tốt thì lo gì.
Anh em đầu cơ thì mới sợ.
Chúc anh chị em buổi tối vui vẻ.

24 Likes

Đó là lí do anh đã khuyên không dùng mg tbg xuống. Rất lo lắng với những người thiếu kinh nghiệm. May nay có rút chân đem lại chút hi vọng. Nó xuống thì biết đâu là đáy. Nhất là cổ gãy trend

22 Likes

E đang có vix đêy nài :relieved:

1 Likes

Mạnh mẽ lên các cụ, năm hết tết đến rồi, sức khoẻ niềm vui là phải có để còn đón tết. Yên tâm ra tết lại đâu vào đấy, bà con lại x2 x3 :smile:

14 Likes

Cũng hi vọng vậy cụ. Nay máy bay của cụ được thả rồi chúc mừng cụ, em chơi Rose đúng là Hoa hồng có gai nên chảy nhiều máy quá cụ ạ.

2 Likes

Haiz, mất cả 2-3 tháng trời để kéo cháy máy rồi nó rơi trong 2 tuần là mất trắng… Thôi kệ, cứ xác định tinh thần cụ ạ. Ra tết anh chị em gỡ lại hết.

12 Likes

:two_hearts::pensive:

1 Likes

Mấy con hàng BDS đếm cua trong lỗ sẽ còn giảm dài dài, nhất là các công ty đã tăng nóng giai đoan vừa qua. Năm vừa rồi tăng giá gấp 5 gấp 7 thì bây giờ lại giảm về giá cũ, lái đổ bô xong rồi thì bây giờ chỉ còn các cá nhân ngồi chơi với nhau thôi

2 Likes

Trong 2 năm uptrend từ 2020 đến giờ có con nào không x5, x7 không. Vnd còn x2x kìa. Tóm cái váy là chơi hay nghỉ thôi chứ đừng nói bơm hay không bơm. Bơm hết cả rồi, chỉ khác nhau bơm tay hay bơm máy thôi

14 Likes

Hsg giá 5 lên 5x, hpg giá 10 lên 5x sau chia, tính ra vốn hóa các cty đều tăng nhiều lần rồi. Ông bđs bơm sau nêm bơm hơi vội thôi

18 Likes