Tam độc!

Mình tàu ngầm f0 chính hiệu,cũng lướt f247 và lạc vào đây rồi ở lại vì cảm nhận được tình cảm của mọi người dành cho nhau.Phục anh rồng, htt, songda … vì sự nhiệt thành cũng như tấm chân tình của các anh chị dành cho mọi người như một mái nhà.anh e ở trong nhóm này đều cảm nhận được tấm lòng của anh chị, sự trân quý mọi người dành cho anh chị chắc cũng cảm nhận được.anh rồng bệnh dù ko quen biết đọc những lời lời trên nhóm ai cũng thấy sự chân thành mà các thành viên dành cho anh.như tiêu đề anh đặt ra " tham sân si" thời gian này mình nhìn qua ít nhất 90% trong nhóm đều ko oán trách anh chị dù tk có thua lỗ, đó chính là cái tâm,cái tình mà ko ai mang lại được!
Tuy nhiên chính các anh các chị lại đang tự tạo áp lực cho mình.hờn dỗi, bỏ cuộc.đấy ko phải là điều tôi muốn chứng kiến ở bản lĩnh các anh chị .nếu những gì các anh chị gây dựng dìu dắt xuất phát từ cái tâm thì mình nghĩ các anh chị nên suy nghĩ có nên bỏ rơi các e ở thời điểm này ko?năm qua nhà nhà vui , ai cũng nói tới ck nhưng giai đoạn này mới là lúc các anh chị nên gạt cái tôi để thực hiện cái mà mình tâm huyết khi tạo pic này.anh rồng đang bệnh anh cố gắng dưỡng sức rồi về với anh e tôi ko nói vì ko muốn làm ảnh hưởng sức khỏe anh vò qua lời anh thấy anh bi quan quá .chị htt, người mang tâm sự giữ lửa cho anh rồng cũng mất hút, đối với tôi đó là sự chạy trốn.đúng sai đối diện vì những ai theo pic này đều thấy được sự chân tình của các anh chị, đấy mới là điều chân quý nhất .tk tôi ko thua lỗ nhưng tôi tiếc vì sự chân tình của các bạn trong nhóm cũng như tấm lòng của các anh chị ko đủ dũng cảm để vượt qua “sân si” Hãy trở lại và lợi hại hơn, mọi người trong đây chờ anh chị!
Viết hơi lủng củng mong các bác bỏ qua cũng vì xuất phát từ tấm lòng dành cho các anh chị mà mình ko quen biết nhưng trân trọng!

30 Likes

GSP khá ổn đó bác, tớ đang gom em này vùng 13x, chờ giảm 10x gom thêm để ăn cổ tức thôi

Gas Shipping vẫn hoàn thành vượt mức các chỉ tiêu kế hoạch sản xuất kinh doanh năm 2021 được giao: Tổng doanh thu 1.535 tỷ đồng, đạt 118% kế hoạch; Lợi nhuận trước thuế 69 tỷ đồng, đạt 106% kế hoạch, hoàn thành công tác tăng vốn điều lệ từ 360 tỷ đồng lên 558 tỷ đồng, lần đầu tiên kể từ khi thành lập từ năm 2007 tổng tài sản Gas Shipping đã vượt mốc 1.300 tỷ đồng.

4 Likes

Chúc anh chị em một ngày giao dịch may mắn. Cầu mong mọi điều tốt lành sẽ đến với anh Rồng

6 Likes

Bạn này sống rất chong xáng này, mỗi lần nói một câu chuyện là bạn đấy có một cơ thể mới với nhịp tim đập rất nhẹ đây này. Vậy ae nào theo bạn ấy 10 năm nữa quay lại chưa muộn đâu.

5 Likes

Chào ngày mới cả nhà, Chúc cả nhà sức khỏe và giao dịch hanh thông, có thể xem xét giải ngân dần đc rồi, nhưng vì là phiên phái sinh nên chọn thời điểm và món chơi hợp lý nhé.
Hôm nay HHV lên sàn mới thì hôm qua đã có VTV1 quảng cáo hoành tráng, chúc em nó trở lại giao dịch thành công.
Hôm nay cũng là phiên đáo hạn phái sinh, chắc là rung lắc mạnh đây, bố ai ngờ cú móc túi thế kỷ nó xảy ra vào tháng củ mật rồi một loạt nhiễu nhương và những cú móc túi bất đắc dĩ đc gọi tên là giải chấp, call margin làm cho quýt làm cam chịu (Quyết còi làm nhé, còn cam là các cp khác bị lôi ra xử trảm thế). Giờ tt sẽ lình sình chờ cho cp dòng nhà chết dẫm nó xử lý xong là phục hồi thôi, giá cp nhà đấy phải quay về mức mất toàn bộ lãi thì sẽ đc bộ đội giải phóng. TT sẽ ko còn bị nặng nề bởi họ nhà đó nữa vì giải chấp mấy phiên thì cũng gần xong rồi, có chăng tuyết lở còn gây vương vãi không đáng kể. Mình hay nói tt ko xuống sâu đc đâu cho tâm lý ae đỡ ớn thôi, thực tế nó xuống quá sâu rồi, mất 40 điểm thì tk có cưỡng đc đâu vì cp nhà quýt vẫ ko bán đc, vẫn bị giải chấp như thường, tk nào đen đủi vẫn bay 7% mỗi phiên, những cái ko cưỡng đc kiểu ko theo bất cứ một cách minh bạch nào nếu tính vào index thì phải chịu thôi, tt sẽ bù lại… Giờ cứ có xèng cp nào ngon là chén được rồi. Chúc ace nhiều may mắn.

53 Likes

Chào ngày mới cả nhà. Mong mọi điều tốt đẹp đến mọi người.:heart:
Em Cuối Năm rồi vừa cập đến bờ thì đầu năm gặp sóng thần nó trôi em ra xa đại Dương :joy:

5 Likes

A dongphi đã khỏe nhiều hơn chưa ạ?

4 Likes

Cám ơn bạn, mình hôm nay ngày đầu tiên hết sốt, mũi có lại mùi rồi, mừng ghê.

25 Likes

Dạ có mùi là vui rồi anh ạ. Chắc vài ngày nữa sẽ âm tính anh ạ.
E bị chỉ 3 ngày là khỏi dù họng như ngàn cây kim đâm vào, em chịu khó sục mũi họng nước muối, và uống nước nóng phải thổi từng hóp liên tục

5 Likes

Vậy là anh sắp khỏi rồi. Cứ thấy đc mùi ăn ơtd biết cay là mừng. :))

4 Likes

Nhớ HTT chúc ae này vui như tết với tt hồi sinh

19 Likes

Chơi ck phải có thời gian bám bảng chốt lời, chơi chứng như đầu tư thì đầu tư ở vùng giá nhiều con cao quá. Đang đi làm mà chơi cp nóng cũng dễ đi xa bờ vì ko theo dõi để chốt hay thoát đc nhanh, nếu may mắn còn đội lái thì lại về bờ nhanh thôi. Chúc bạn may mắn nhé.

21 Likes

Nice day ace nhé , Nay tím lịm kk

8 Likes

Dạ cám ơn anh. E sẽ cố gắng và đang lập lại kế hoạch ạ. Từ đầu 2020 đến giờ sập lên sập xuống cũng 5-6 lần rồi mà vẫn chưa phản ứng nhanh được anh ạ.

3 Likes

Chúc mừng anh, chắc anh âm tính rồi đó. Anh test nhanh thử chưa.

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mới bình an, sức khoẻ, thị trường mau hồi phục cho cả nhà tết ấm áp.

3 Likes

Sáng ra chuẩn bị đi làm, mấy đứa nhỏ nhà mình ngồi hát “đem tiền về cho mẹ, đừng đem cái nịt về cho mẹ”. Nghe nhột gì đâu, tưởng nó nói mình :joy:. Lạc quan nhé cả nhà.

8 Likes

Chào cả nhà, chúc mọi người một ngày mới cẩn trọng và bình tĩnh. Tạm gác lại vụ QC và THM, thì hôm qua đã đưa tin TPHCM xác nhận 3 cả nhiễm omicron cộng đồng, tình hình là đang truy vết và đang điều tra ca tiếp xúc bệnh nhân dương tính đang ở Bình Thạnh. Ngày 15/1 là đã xác nhận ca dương tính nhưng chưa xác nhận là loại nào. Đến ngày 18/1 thì đã xác nhận nhiễm chủng mới…Ngày hôm nay rơi vào ngày phái sinh nữa nên hi vọng mọi người có quyết định sáng suốt để vượt qua cơn bão này

6 Likes
3 Likes

Thật sự những ngày cuối năm này đúng sóng gió…

5 Likes