Tam độc!

Đc thả thì canh hồi mà hạ tỉ trọng

4 Likes

D one one tím , mở màn may mắn cho pic mình nào

6 Likes

họ Qc dc cứu rồi ac ơi

3 Likes

Khoan vội đã, khi nào nhà anh sơn màu xanh hết thì may ra ợ :sweat_smile:

6 Likes

Dạ em kêu thoát sàn thôi. Chứ sợ nhà QC thật. dìm giảm đúng 50% mới nhả

4 Likes

Tôi nhận định hst của a Còi : Anh tôi hiển linh cứu cả hệ sinh thái , khi a úp bô 1 lần cả làng sợ , a úp lần 2 cho cả nước chừa k dây vào hàng của anh.Thuyết âm mưu vì hệ sinh thái của a vốn rất nhiều nđt đu bám và đam mê , sau lần chiết khấu sợ tới già này , hệ sinh thái của a lên tầm cao mới , giá đánh thốc ai đu bám nữa vì nhẹ tàu rồi :+1:

20 Likes

dig xanh, rã man zậy các bác

1 Likes

Thế này là hết áp lực giải chấp nhé, tt tự tung tự tác tùy duyên rồi.

8 Likes

E mua full giá sàn hôm qua rồi ạ

2 Likes

Bác thư ký không được quên tôi đâu đấy nhé, bác Khoai có hàng PM tui với nhé, xưa tới giờ ổng cứ kêu ok mà chả bao giờ PM, toàn phải mua tăng 2 trở lên.

13 Likes

Vâng anh, nay hết giải chấp rồi, ai còn cũng xử lý nốt, giờ tiền cầm chờ làm ván mới. Dòng tiền sẽ tìm về cổ tốt, cơ bản ổn định để trú ẩn, chờ xem tình hình thôi, nay đáo hạn không biết các anh chơi bài gì :grin:

3 Likes

vậy cũng là ngon dồi, t mua từ 20 còn để laij 1 ít tbg hqua, nay sáng đỏ mà mải nhà a Q quay ra chạy rồi nên thôi ủn cho chạy đi, hihi

3 Likes

Mải hạ a Quyết hả bạn! Tớ có tí AMd, nên kệ chả bán!

3 Likes

không, nhìn bảng điện xem dư lào thôi chứ t kê toàn sát tím với xanh thôi, bán sao dc :frowning:

3 Likes

Xả kỹ thuật mà cứ táng sàn thế kia ngay và luôn thì đúng là còn mệt với các fN thật đấy. FLC giá này đúng giá nhập của mình trước tăng.

14 Likes

Con Klf cũng vậy ạ, về đúng nền nhà mình nhập vào rồi bật lên ạ.

2 Likes

QC phải cứu từng con 1 chứ chơi cứu 2 con 1 hôm thì khó lắm. lái lại ko đủ lực a a

2 Likes

Q còi thích nổi tiếng trên trường quốc tế, sau cú này tiếng nói trên trường quốc tế của Qc vang khắp các mặt báo năm châu, cặp chân ống sậy của anh ấy không cần đi nên giờ còn thành que tăm thôi. Anh ấy sẽ mang hàng sang Mỹ cho dễ mua bán hơn VN, nghe nói bên đấy họ thoáng, tự do lắm, chả cần luật gì đâu, boss thích là bán thôi.

13 Likes

CII thì chịu chứ khả năng thầy 7 hqua livestream thì DIG CEO chưa vde gì đâu ae ạ.

2 Likes

Tây lại tranh cướp D

2 Likes