Tam độc!

ngay khi nhìn cái này e quay ra bảng điện thì drh đã chạy mất rồi huhu

2 Likes

Bắt sàn phải nhanh gọn dứt khoát. Quan trọng nhất là tỉ trọng nhỏ :joy:

5 Likes

Thằng bạn em sáng bắt con CII, vui chưa đc bao nhiêu thì mặt lại nghệt ra :joy:

6 Likes

Híc, sáng mình bắt c2, Đích, Lcg luôn. Giờ chạy tìm mua chai chuối hột đây.

2 Likes

Bắt CII thì dũng cảm quá r ạ. Theo e ae có hàng cứ bình tĩnh. Con nào điểm mua k tốt chart xấu hẵng cut. Qua tết ta lại lên tiếp. Vội gì. Hàng cơ bản có điểm mua tốt cứ nằm im. Chưa ai úp ai tầm này đâu :))

2 Likes

Ai dám bảo cp bđs không ngon nào? tranh như thế cơ mà. Ko tự nhiên mà nó hot đâu. Xem cp ngon như NH xem, lại tụt đường huyết.

13 Likes

Mua để đó 1 thời gian xem sao bác à.
Chứ lúc trước muốn mua mà nó tăng quá ko dám vào. Nên hôm nay có cơ hội vào 1 ít.

2 Likes

thực ra là e bán nó bị hớ ý chứ, k nghĩ nó lại vọt nhanh dc nthe, dời bảng điện cái là có biến -_-, sắp tím mới đau

1 Likes

CEO tím rồi, DIG cũng cbi tím các bác ạ, nay nhiều mã tím quá

1 Likes

Nhận định tình thế chưa chuẩn, khi đang tập trung phải dồn toàn bộ tinh lực vào việc mình làm và qđ nhanh, chứ còn thời gian ngó nghiêng thì chịu rồi.

8 Likes

Cứ vững vàng tinh thần dài ra. Đạt đúng target là bán khỏi nói nhiều, chưa đến xấu mới cut vậy dễ hơn. Biết đâu là đỉnh

3 Likes

Ôi màu sắc đã tươi sáng trở lại rồi ACE ơi. Mong rằng tt sẽ ổn định hơn 🥲😊

6 Likes

huhu tự dưng bé đồng nghiệp ra buôn, xong sếp hỏi cv e sao nhãng có 1 tý thui, hức, tiếc quá a ạ

1 Likes

Nó làm tốt nhiệm vụ của nó rồi a ah , giai đoạn nhậy cảm k có bank giữ chỉ số thì tan chợ rồi kk

7 Likes

TT còn đó, nay xanh mai đỏ, tiec lam ji b, hom nay tiec co khi ngay mai lại thấy may mắn, hehe

6 Likes

Em nghĩ rằng thị trường đang hồi phục mang lại tín hiệu tích cực và tâm lý tốt lên.
Tuy nhiên, mong các bạn f0 mới như em hãy cứ gắng điềm tĩnh chút. Ko vui quá, ko buồn tiếc quá để tỉnh táo.
Cá nhân em thì vẫn chuẩn bị Tết cho xong, cầm bắn tỉa và cắt tỉa để chuẩn bị cho năm mới.
Mong tt sẽ khả quan. Chúc cả nhà chiều giao dịch hiệu quả! :relaxed::smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

uh ha, t tiếc cho cái giây phút này thoi, còn thì cũng kệ thui mà =)), thực ra cũng k hớ lắm vì t bán giá xanh, nó làm mình bất ngờ quá thui, nên tiếc, =))

2 Likes

học phí, không nên buôn dưa lê trong giờ làm :joy:

2 Likes

Vâng, thưa sếp. :yum:

1 Likes

khi mọi người đang nghiêm túc, mình hãy cố gắng giả vờ nghiêm túc đi :relaxed:

4 Likes