Tam độc!

Em chúc bác @Rongdo007 nhanh hết covid nhé. Xin chào tạm biệt mọi người, mong bác @Rongdo007 và chị @hoathachthao sớm trở lại đồng hành cùng mọi người. Chúc mọi người đầu tư thành công!

118 Likes

Hiz anh Nam lại lên núi tiếp ạ?

6 Likes

cảm ơn a ạ, @Bach_nam

7 Likes

Cảm ơn anh nhiều vì những ngày này hỗ trợ chúng em.

4 Likes

Dù anh trở về trong khoảng thời gian ngắn ngủi nhưng cũng giúp ích rất nhiều cho mọi người. Mong rằng dù ở nơi đâu anh cũng sẽ luôn gửi gắm những lời dặn dò, chia sẻ của mình bằng cách này hay cách khác để mọi người có thể vững tâm và biết lựa chọn hành động tiếp theo của mình. Cám ơn anh và trân quý anh @Bach_nam!

36 Likes

Cảm ơn a Bách Nam nhiều ạ. Mong sớm gặp lại a. Mong các ac chóng về ạ. Nhà vắng người buồn quá ạ.

3 Likes

Hôm nay lái PSH đi đâu rồi mn nhỉ… BCTC quý 4 ra ngon lành thế mà còn không kéo lên miếng nào nữa… :v :v :v

5 Likes

Anh lại lên ở ẩn tiếp ạ? Mấy ngày qua em cảm ơn anh nhiều vì đã lên F giúp đỡ em cũng như mọi người. Em chúc anh và gia đình sức khỏe và thành công trong năm tới ạ!

3 Likes

Không loại trừ giá đã phản ánh tin trước rồi nhen :grin:

2 Likes

nó có tăng cái gì đâu ạ… được vài line thì không ổn lắm… ^^

2 Likes

lcg hịn rồi ha… chúc mừng các bác hnay vợt dc giá thấp nha… hqua chúng ta bắt đáy hy vọng cũng k sai lầm rồi =))

6 Likes

thế bác lao ra múc em nó à em nó CE mất toi, em tính về 10x em làm thêm ít để giành mà bác =((((( giận tím mặt

2 Likes

Thị trường lại như chưa hề có cuộc chia ly :joy:

2 Likes

Em chỉ phỏng đoán mà thôi, cơ bản các giao dịch của mã này cũng k bình thường cho lắm

5 Likes

Chào a nhé , chân cứng đá mềm :+1: hẹn gặp a ngày giông bão khác

9 Likes

Mùa hoa cải, Y Tá, D11 trở lại rồi bà con ơi…

10 Likes

Em đã bán dc FLC rồi a.

5 Likes

@hoathachthao Công việc cuối năm bớt bận rộn quay về cùng mọi người chị nhé.

20 Likes

Phiên hnay phái sinh thế nào rồi nhỉ? Hay chờ ATC làm quả lật mặt như mọi khi?

12 Likes

Tự doanh chuẩn bị khá nhiều đạn dược để đè S , a thấy phiên này đội nào thắng

6 Likes