Tam độc!

Mai xanh cả đám. Hehe :yum:

2 Likes

Vầng. Nay tôi không cảm xúc gì luôn haizz.

2 Likes

Lo là đúng, đánh ko có kỷ luật kỹ thuật gì cả, cứ đội giá ào ào tranh nhau thế này thì lấy gì ra mà phòng thủ, lướt thì đc chứ nhỡ dại lực không đủ đẩy tiếp nó không xuống bình thường như các phiên của thị trường bình thường, mà nó đã được dạy cách chạy nhanh nhất có thể, nên dễ lại đạp lên nhau.
Dầu sao cũng chúc mừng ace, hy vọng cái tham của ace đặt đúng chỗ, làm lung lay ý chí bán đạp xuống của phiên ngày mai, cp phiên ngày mai sẽ thoát hàng cho nhà Qc chắc là hết, nhóm cp sẽ phân hóa dần, ko thể cùng tăng cùng giảm mạnh như nay được.

27 Likes

Say người đủ rồi, ai lại đi say xe hả em! Rõ khộ :rofl:

3 Likes

Thật lun ý ??@@

3 Likes

Say xe có thuốc chứ say người thì pải biết làm sao?? :face_with_monocle: cho nên say xe vẫn cứ hơn.

3 Likes

Căn bản, dùng thuốc nhiều cũng ko tốt ý chứ. Tự nhiên thôi em. Ko biết làm sao thì em chỉ cần iên thôi. Anh f0 chăm chỉ mò mẫm, tìm hiểu dần thị trường cũng tốt.

2 Likes

Không có HTT và HN2021 ở đây xem đuổi hình bắt chữ nhỉ.

12 Likes

Thật, hứa, thề, bảo đảm luôn. Tôi trc say ngất luôn mà

5 Likes

Ố. Sao a đánh võng nhanh thế. Lái gắt quá à :neutral_face: đang say xe lại sang đánh chứng

4 Likes

Cho mềnh xin cái tên thuốc nào

2 Likes

Chỉ là các c k cmt thui chứ vẫn đọc đó a. E nghĩ thế :confused:

2 Likes

@dongphi bác ê. Nếu bác có list bác cũng gui cho e xem với nhé :joy::joy:

1 Likes

Không cảm xúc lun hở. Thế có phải là lãnh cảm. Chít, căng, nguy to. Hic. :roll_eyes:

2 Likes

Xứ Đông Lào mà phạt như Mẽo thì cu QC tiêu các cụ nhỉ.

5 Likes

Anh í ngâm cứu luật kĩ dồi. :slightly_smiling_face:

3 Likes

Đâu có. Thế là ổn định mới đúng, ở đâu cũng vậy, việc nào cũng thế còn j.

Chả lái tị nào :roll_eyes:

3 Likes

Cũng có thể là các c chỉ đọc thui chứ ko cmt e à. A nghĩ thế :face_with_monocle:

3 Likes

@hoathachthao nàng ở đâu???

7 Likes

Cuoi nam lu bu, dich benh phuc tap, thi truong cung chua có ji bức phá nen chắc chi tap trung lo cong viec r anh oi. :roll_eyes:

4 Likes