Tam độc!

11.8 là giá tốt quá rồi c. Mong cả nhà mình đều vào đc điểm đẹp, có cái Tết vui hơn.

2 Likes

Chị luôn thấy lúc giá đỏ, sàn thì lại nhặt nhạnh, chờ tăng thì bán. Không ăn được to nhưng thôi, đủ tiền trà sữa hàng ngày em ạ.

4 Likes

đâu rồi í nhiều người nhặt ở giá 16 -17 lắm , sẽ hút về giá đó.đó được xem là mốc kháng cự mạnh , nếu vượt được thì về 2x

3 Likes

Tt này vào ngắn, ăn ít là vui rồi c ah.
Chứ cơn sóng thần vừa rồi như thiên tai úp đến bất ngờ kinh khủng thật.

5 Likes

Vâng ạ. Hôm trước em cũng nhặt 1 ít, hút về đó thì cũng đã lãi nhỏ nhỏ rồi ạ.

3 Likes

Ơ mây zing gút chóp e , Nó sẽ hút về đó vì khối lượng mua giá 16-17 lớn , mốc kháng cự mạnh , nhiều nđt tâm lý về bờ.

4 Likes

Bid dẫn sóng , bank lại xanh mướt

7 Likes

Những ngày cuối năm, thong thả đi chơi cùng gia đình và bạn bè. Có lúc phải liều mình, có lúc quyết đoán, có lúc buông thả. Sống đã

40 Likes

a có chart MBB không?

2 Likes

hic. sợ rằng FLC sẽ còn giảm nữa đấy ạ…

3 Likes

Vâng anh, Tết đến rồi, chợ hoa mở rồi, phố xá nhộn nhịp rồi… tạm buông thôi mình phải sống đã anh nhỉ.

4 Likes

Nhà Qc tính nào vẫn tật đấy. đc trả về đúng mức giá trước khi tăng, giờ lại bốc đầu đuổi theo dig

12 Likes

Mình bảo ae theo dõi MBB và sáng nay cũng vào r. Ae nào theo dõi r vào thì chúc mừng ae nhé. Ngắn dài mình tin cuxngh sẽ có quà nhé

3 Likes

sao t chả thấy có kk tết gì cả nhỉ, chả còn hứng thú như ngày bé nhỉ :upside_down_face: :upside_down_face:

3 Likes

Đuổi cũng dc anh ah, để nhỏ lẻ ra bớt hàng lấy tien sắm hoa Tết. :blush:

2 Likes

Nghe a Songda khuyên thì buông thả tí đi Gấu. Hehe :yum:

3 Likes

Khi nhỏ vui mừng sung suong khi có Tết. Còn giờ thì chờ Tết để tìm lại chút không khí đoàn viên ngắn ngủi của ngày xưa. Chỉ mong dc an bình và suôn sẻ.

6 Likes

Sang năm con này có game ạ, em cam đoan.

4 Likes

Uh, mình cùng buông đi. :yum::yum::yum:

3 Likes

mbb í hả nàng?

1 Likes