Tam độc!

:hugs::face_with_hand_over_mouth::crazy_face::kissing_heart:

2 Likes

Uh Mãi Bên Bạn ý.

5 Likes

có tớ, bữa định về 10x lao ra làm tí để dành ăn cổ tức mà nó xanh lè rồi, cp này chia ct 1500 thì còn ngon lắm như PVP chia 1k mà lên tận 2x đứng, đang đợi giảm về 13x túc tắc gom

3 Likes

có sẵn rồi hả, hnay room t kn Sông Thái Bình =)), nhưng nghe a BN nói con này khó lường, với t cũng hơi sợ bank, chưa dám vào con nào

1 Likes

Đất trời chớm sang xuân
Nắng rắc vàng khung cửa sổ
Gấu pé giật mình ngưng giấc
Ngoài kia bắt đầu tất bật
Lòng khấp khởi nhẹ buông
Thả chút buồn năm cũ theo gió thoảng mây bay
Dừng nghĩ suy những lo toan tính toán
Buông ưu tư cho nhẹ nhõm tâm hồn
Lỏng đôi tay không cần níu kéo
Hòa hợp đó Tết về

2 Likes

Mãi Bên Bạn là game, trung hạn mình nhé. Canh canh giá tốt làm tí thui. Tớ cũng hem thích bank.

4 Likes

đỏ ới nhá, t vào chung thuyền :relieved:, giờ đang trần với chuồng, k dám đu

3 Likes

:hearts:

3 Likes

đúng là k có anh chị ở nhà, tiến bộ nhanh ghê á =)),

2 Likes

Gấu im im ít lên tiếng chứ mình nghĩ cũng hơi bị dc và dày dạn í . Trên này chỉ có mình Chun là mãi mãi tuổi f0. 🥲

2 Likes

gấu thì tất nhiên pải hơn tó rồi, chấp 1 tay cầm ngược đuôi luôn nha

2 Likes

F0 = Ép cho 0 đỡ nổi à :roll_eyes:

3 Likes

mà nàng tính sao chứ tui nghe Lu nó nói cứ như kiểu nó bị úp sọt k bằng í… nghĩ hôm ra tà lưa 1 chị bị phũ tui bùn cười quá =)))

1 Likes

Bị ép cho 0 biết về đâu. Huhu. :yum:

2 Likes

Nhà ng ta mùi mẫn qua em kìa. :heart: A đâu rồi ý nhờ :flushed:?

3 Likes

a hỏi bạn làm bánh ha?? e đâu có rõ

4 Likes

Khéo F cho 0 thở nổi luôn ấy chứ :rofl:

Mà nghĩ tới màn xách ngc đuôi… tôi cũng thấy chờn chờn :sweat_smile:. Bảo trọng nha :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Mợ lanh lợi và nhớ dai phết. Nhìn đâu cũng thành chỗ có thính cần đề phòng. Haha. :sweat_smile:

6 Likes

Đâu liên quan bánh trái cái chi mô. Anh thấy hay thì rủ em xem, rồi nhân tiện hỏi nhờ ấy chứ. Em có thấy thì đưa anh ý là thế mà :kissing_closed_eyes:

2 Likes

Mãi bên bạn hihi. Game thì mình k biết chứ chart đẹp kinh khủng xúc ae ạ. Phiên thứ 2 vượt 32 kịch bản vol đẹp là gia tăng ae nhé

2 Likes