Tam độc!

Em sẽ cố gắng xin mã ^^ hơn tất cả e muốn về bờ ăn tết lắm. Xa bờ xa cả tết :))

11 Likes

xin cho ace thôi là dc rồi, còn c ở ngoài đảo xa động viên các chú bộ đội cũng dc,chưa ck con lo cái gì, biết đâu về lại có hàng xách tay cắp nách =))

6 Likes

kk a 85 ấy 1 vk 2 con rồi nàng ạ.

5 Likes

đã hỏi dc 1 vợ 2 con rồi à, khụ khụ, thôi bảo rồi, chỉ cần là nam, k cần tuổi nữa, nhà mình chắc cũng có, k lo =))

3 Likes

hỏi đâu, nghe cmt là biết có vk rùi mà, bảo 93 hợp nhưng trời se duyên khắc đó.

3 Likes

đúng người sai thời điểm đúng là để lại nhiều tiếc nuối ha, thui tìm mối khác nghen, lấy ck vào cũng mệt lắm đó, đừng mong chờ làm gì nhiều =))

2 Likes

có ai làm trader k ạ =))

10 Likes

100% ace đang hành nghề, chỉ là tay trái hay tay phải thôi.

7 Likes

vâng cũng phải, hehe, e hỏi ngố rồi =))

3 Likes

Gan den Tet mà nghi CK e thấy qua bắt đay 1 ít Crypto co khi thơm đó anh. Đang sale off cuoi năm :yum:

3 Likes

Ui giời, nghề ck còn chưa chín, mình theo phương châm cứ cái gì đại hạ giá là hàng lởm.

5 Likes

dạ, hàng này đầu cơ nặng, ranh giới đỉnh cao - vực sâu trong phút mốt, :crazy_face:

5 Likes

Bác giống tui… hom nay đi cày. Đi làm văn phòng và xưởng thì số ca f0 cứ nổ đều đặn. Như thế bác đi làm ở KCN à

4 Likes

A 92 chưa có ny đây. Theo a đi chỉ cần gẽ lên 60 là ấm.no

3 Likes

có nguoi iu dc hay khong phai chờ a Mượt r? :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

NÈ,tui thấy bác í, máu liều hơi cao, k chỉ liều trong ck, mà còn liều trong cuộc sống, hôm rồi nịnh vợ rút sổ tbg full mg gex, nay chờ gex lên 60 để có iem ny mới xinh tươi… có pải là tuổi trẻ tài cao k ?? ^^ hay tại tui già rồi vậy??

7 Likes

Vâng e làm ở KCN. cty của Hàn ạ

4 Likes

nguy hiểm quá :)))

3 Likes

F0 chưa knghiem nhìn đâu cũng thấy 1 vùng trời mộng mơ nên tỉa 1 thứ 1 ít cất đó. Chứ mình có sổ hộ nghèo thôi, hok có sổ tiet kiem hay sổ hồng như may ac tren F này. :yum:

2 Likes

Đăng ký 1 sổ hộ nghèo nữa ạ.

2 Likes