Tam độc!

Hết tuần sau là ai cũng bỏ chứng hết anh! Đâu chỉ mình anh.
Nhưng em cảm nhận, gếch với chim indian… con gì anh Mượt oánh cũng khó chịu vãi, T3 cũng còn khó. Mấy con đó chỉ có đầu tư trung dài hạn. Mà anh cũng để đầu tư trung dài hạn mà. Gỗ em cũng cầm, mong 1 cú hịch tướng sĩ nào đó từ ban lãnh đạo để cho nó phóng.

6 Likes

tui sợ cái quyết tâm của c quá :zipper_mouth_face:, tui chả quyết tâm tui cũng bỏ nè

6 Likes

Mấy ace sang pic bác Khoai có tin gì về 3 chữ cái phím luôn nhé, gỡ nhanh cái còn ăn tết.

17 Likes

=)) ù ôi, có pải a ĐP mà e vẫn thấy đây k ạ =)))

3 Likes

Khác gì ư?

3 Likes

@Diepmin287 nhiệm vụ cao cả ace nhà mình giao cho c đóa, xin 3 chữ cái từ nhà hàng xóm ha…

5 Likes

Mrkhoai là chuyên gia đó, đỉnh cao soi chứng, a biết ổng từ 319 thời a Rồng bên đó.

12 Likes

AAA- 03 chữ cái quen thuộc. Lần nào bác Đóng Phí thể dục chả được phím

4 Likes

dạ, e bất ngờ chút thôi, hehehehe

3 Likes

vâng, hqua e sang đó chơi, có thấy bác ấy chia sẻ lướt ROS… nhưng e k có nên cũng k để ý, còn list thì mn đăng kí nhiều quá… chắc pải bắt cóc @Karma , rể nhà mình a ạ, lại là cánh tay pải của bác Khoai =)))

4 Likes

A nói trên này nhiều rồi mà, chắc e ko chú ý thôi. a ko soi ra cp tăng đc, chỉ soi đc tt theo tâm linh.

6 Likes

do đợt này anh DP đang có nhieu thgian rãnh rỗi đó mà, kaka

3 Likes

bác nói thật hay là đùa đây ạ?? =)) lại hệ tâm linh, e cũng chơi chứng theo hệ tâm linh đây =))))

3 Likes

Karma vừa là thư lý vụ hụi họ kiêm kế toán của Mrkhoai, người gần đây uy tín đc pm đầu tiên để pm cho những ng khác.

7 Likes

đó, nên bắt cóc dc em ý là cta có 3 chữ cái =)), nhờ cả vào @Diepmin287

3 Likes

BT a Rồng sẽ soi ra cp nào đang ăn hàng, sau đó HTT thông qua tranh vẽ, giờ ko còn ai nên gà ăn quẩn cối xay mà lái chưa vào có khi toàn vặt lông nhau.

17 Likes

sao nay anh có vẻ nhún nhường vậy; Qua cơn bạo bệnh và Vni hành thì giờ mông lung à anh. x2 thì không biết chứ kiếm cái vé về ăn Tết nhiều mà ; khấn thành tâm vào là các cụ cho hết. :rofl:

8 Likes

khấn thành tâm =))))))))) ôi e vỡ bụng mất

4 Likes

Nhìn rõ như ban ngày, nhóm cp bđs là thích nhất nhưng nhìn sợ quá, ko có khái niệm nhường gì cả, cứ hùng hục phang lên, nó xả cho phát là ốm, vậy mà cứ hồn nhiên thôi.

6 Likes

nhìn cám dỗ quá hả anh :grinning_face_with_smiling_eyes: phân vân thì tốt nhất nên thôi anh à; Mắc công lại " Biết vậy " . Đợt này các anh đánh rét quá em cũng thiệt hại mất cái nhà bếp; Cũng đang chờ anh em hoàn hồn rồi vào anh à. Cũng có tí dầu của anh Rồng để lại xem như Chart còn ổn;

8 Likes