Tam độc!

Bác ở đâu thế.

3 Likes

Hi ace trong gia đình 3 độc.chúc mọi ng cuối tuần vui vẻ

5 Likes

Lúc bị thì sợ mà cái spo2 nó thấp cũng chẳng dám ngủ mấy, giờ hết sốt, test nhanh thử đã 1 vạch tự nhiên cứ nằm là ngủ. Bt thích giao dịch ck nhưng bị cơn ngủ nó kéo đến là ngủ thôi, kệ tt.

11 Likes

Cứ xác định cầm qua tết.ăn tết cho vui vet :grinning:

3 Likes

Không sao đâu bác, mình tiêm 2 mũi, có bệnh nền, lớn tuổi, sốtđến ngày T5 thì hết, tgian sau cũng lấy lại mùi vị, giờ thử spo2 có lúc lên 99

4 Likes

=)) thế bác như kiểu gấu đi trú đông vậy, hehe, ngủ bất chấp, dù sao khi phải ở 1 mình ngủ dc là tốt nhất k thì buồn lắm. năm ngoái tầm này công ty bên cạnh cty e bùng dịch lớn thứ 2 cả nước, làm j đã dc tiêm, bọn e bị phong tỏa ở cty 1 tuần, rồi đi cách ly tập trung 1 tháng tết k dc về, đêm mà có ai có dt hay nghe tiếng còi xe cứu thương chị em ai cũng sợ, hoảng loạn… em k thể ngủ nổi bị stress phải dùng thuốc để ngủ đó ạ, cho nên, có thể đi vào giấc ngủ 1 cách dễ dàng là 1 điều rất hạnh phúc rồi a ạ =))

5 Likes

Cám ơn bác, tôi cũng bình thường mấy ngày nay rồi, chỉ lạ là ngủ nhiều hơn bình thường.

7 Likes

luffy2
Khó khăn cũng đã qua, hướng tới một cái tết bên gia đình. Chuỗi ngày dài đi làm, tháng ngày trên bảng điện. Tết là thời gian xúc lại tinh thần cho năm mới.

5 Likes

Ae có ai đang nằm KBC ko nhỉ. Mình đang nằm đây ai có thông tin gì chia sẻ phát kk

5 Likes

Khi truoc nghe aR bảo: đông Tà, tây độc, Nam SuZy Cute, bắc KindBabyCare.

9 Likes

Chúc cả nhà ngày cuối tuần thảnh thơi và nhiều niềm vui ạ ^^ hiccc, các cô với bác rồng mất tích lâu quá:sob::sob::sob::sob::sob:

2 Likes

e ở Bắc Ninh ạ

2 Likes

Con này nội tại tốt, bạn e cũng giữ nó ,hold cả năm đấy bác

3 Likes

gọi hoài k ai thưa, chắc vì cổ xuống a nghèo nên bỏ rơi a

13 Likes

5 Likes

Đẩy ghếch chân lên.

8 Likes

chán tất, sang tuần bỏ chứng

11 Likes

Uầy, e nghĩ cú vừa rồi đa phần đều lõm lãi anh oi. Em đây cái hàng răng cửa giờ vẫn còn ê ê nè. Cắm mỏ. Hệ hệ :stuck_out_tongue:

5 Likes

a đừng làm pic mới với nội dung bỏ chứng nghe… :no_good_woman: :no_good_woman:

7 Likes

minh cũng quyết tâm như aH, cuối tuần sau bỏ chứng. :fist:

7 Likes